Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu zangu kwa kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Apr 13, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    217676_208039162547718_100000249084916_777146_4832757_n.jpg

    huyo katoka ikulu moja kwa moja jela
    ni bora kutenda haki kuliko aibu kama hii
    sio kwamba tanzania haita tokea, hapa itachukuwa muda lakini itatokea tu, kama wezi wa epa na futa msamaha wako kwa wezi.

    Pia ni swali kwa wale mashehe wanopiga kelele kuhusu kikwete kutolewa madarakani, je sharia inasema je kuhusu wezi, na mtu anayesamehe wezi inakuwaje?
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binadamu wote tunazaliwa kwa njia na utaratibu ulio sawa kabisa. Lakini binadamu wengine wanapotoshwa na mali, madaraka na elimu kwa kukandamiza haki za watu wengine. Adhabu inaanzia hapa hapa dunia.
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    watawala wengi wa afrika wanadhani wao ni wafalme na wataishi wakitawala milele,
    lakini sasa watajuta maana waafrika wameamka tena kwa speed ya kutisha. katika miezi
    minne tumeshuudia TUNISIA, MISRI, IVORY COAST NA SASA LIBYA, viongozi waking'olewa na nguvu ya umma
    wenziru kenya hawako mbali sana na ukombozi wa utawala wa kibabe na kunyonyana na wizi, na sisi TANZANIA hali ni
    tete watu wanadhani ni kitu cha kawaida lakini ni ukombozi huko mlangoni
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    marais wa afrika wasiposhituka wanatoka jasho kama Gbogiba
    na stress kama mubarak
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ndio dawa yao tu kuwafunga wakitoka madarakani, ndio maana wanataka kuchakachua katiba hii, ili wazidi kuwa na kinga ya kutokushitakiwa, maana wanajua maovu waliyotufanyia
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    siku mafisadi wakishikwa mashati kama huyo ndipo watakoma kuiba mali za umma
     
Loading...