Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu za uchaguzi toka ugiriki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Nov 6, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    UCHAGUZI TANZANIA 2010

    Jumuiya ya watanzania ugiriki inapenda kuitumia fursa ya uchaguzi uliofanyika 31/11/2010 kuelezea machache yafuatayo:
    1. Inatubidi watanzania popote tulipo tupongezane kwa kujikuta tunaendelea kupata maraisi kwa njia ya kura tangu tulipoungana 1964.Si siri kwamba mabalaa yanayotokea katika nchi za wenzetu wakati wa uchaguzi HAKUNA HATA MMOJA ANGEPENDA YATUTOKEE NCHINI KWETU.
    2. Busara na ushujaa uliotumiwa na viongozi wetu walioshindwa kuchaguliwa na wakaamua haraka kuwapongeza walioshinda ni dalili ya wazi kwamba TUNAPIGA HATUA KUELEKEA MBELE.
    3. Tunaelewa vizuri kwamba bado kutakuwa na wengine wataolaumu na kutuhumu kwamba uchaguzi ulikuwa na makosa na hata ulaghai, lakini hoja hizi haziwezi kuvunja ukweli usiopingika kwamba uchaguzi ulimalizika bila mabalaa makubwa yanayotokea katika nchi za wenzetu.HAKUNA kitu kilicho kamili duniani.Hata uchaguzi wa awamu ya pili ya GEORGE BUSH ulikuwa na matatizo na kasoro.Ni vizuri tuanze kujijengea ile hali ya kuangalia mengi mazuri na kuyapuuza mabaya machache.
    4. Mwisho, watanzania kuwa na vyama tofauti ni hatua nzuri kuelekea katika demokrasi. Isipokuwa itasikitisha na kukatisha tamaa kama watanzania tutakuwa tunafuata chama fulani na kuwaona wale wengine wasiokuwa katika chama chetu kama ni maadui.Hali hii itaturudisha nyuma na inatubidi sote kwa pamoja tuipige vita.
    Mwenyezi Mungu endelea kutulinda na kutubariki watanzania (Amen).

     
  2. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    eti mpongezane? kwani wewe ulipiga kura? tupongezane kwa lipi kwa kukuchakachuliwa matokeo au?
    hiki kijineno cha amani nimeishasema sikipendi kwani ndicho kinachohalalisha wizi na unyonyaji kwa mtanzania,bola tupoteze amani lakini tupate haki,hatuwezi kupongezana kwa ujinga uliousema hizi ni salamu zangu kwa watanzania waishio ugiriki
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa nao utawaweza? wenyewe wameikimbia nchi kwenda kutafuta green pastures nje kutokana na hali halisi ya kukatisha tamaa ndani ya nchi yao. Leo wako ugenini wanakurupuka na visalamu vyao ili tu kupata recognition, yaani nchi yetu inaharibiwa na watu wachache wenye uchu wa madaraka na pesa.
     
Loading...