Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu za rambirambi kwa kifo cha luteni kanali makwaia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 7, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]



    [​IMG]
    Hayati Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia, aliyekuwa Mpambe wa Rais wa kwanza wa Tanzania, Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na Rais wa pili wa Tanzania Alhaj Ali Hassan Mwinyi.

    [​IMG]

    Hayati Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia, akiwa kazini kama Mpambe wa Rais wa kwanza wa Tanzania, Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na baadaye Rais wa pili wa Tanzania Alhaj Ali Hassan Mwinyi.

    [​IMG]
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete akiweka saini katika kitabu cha maombolezo leo Keko, jijini Dar es salaam, kufuatia kifo cha Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia, aliyekuwa Mpambe wa Rais wa kwanza wa Tanzania, Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na Rais Ali Hassan Mwinyi. Marehemu amezikwa leo Septemba 6, 2012 katika makaburi ya Kisutu jijini Dar es salaam.

    [​IMG]


    [​IMG]
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete ndugu jamaa na marafiki wa Hayati Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia JanaSeptemba 6, 2012 Keko, jijini Dar es salaam.

    Picha na Ikulu

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yaani hata kama CHUKI; NYERERE alikuwa habagui... anampa MWINYI mpambe WAKE... alipotoka MADARAKANI... na MPAMBE

    WAKE NI MWISLAMU...
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Huna jipya wewe.......... kakojoe ulale!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kama haupendi hakuna neno lingine la kusema zaidi ya kutukana? Nilidhani hii ni sifa ya nchi yetu lakini naona MOYO WAKO

    UMEJAA UKURUTU there is nothing cha kusema ni kizuri toka MOYONI MWAKO ? MUNGU MWENYEZI atakupa hekima zako...

    WHAT's GOING AROUND comes AROUND... Ni haki ngapi Mtazitaka na kupewa? na Msipozipata? MTAFANYA NINI?

    MTAKOJOA na KULALA? kama ulivyoniambia?
     
Loading...