Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu za mwaka 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinty, Jan 2, 2011.

  1. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamshukuru Mungu tumejaliwa kuuona mwaka mpya 2011. Tumwombe Mungu atujalie uzima wa mwili na roho na mafanikio mema kwa kila mwanajf na ndugu jamaa na marafiki zetu. Pia huu uwe mwaka mwingine wa kutoa na kuchangia hoja zenye nguvu, misingi na uelemishaji. Nawatakia heri ya mwaka nyote.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante....nawe pia uwe na Mwaka Mpya mwema wenye mafanikio kwa kila ulipangalo........ubarikiwe sana
     
  3. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Preta
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tx, HNY2011
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Usimtaje jina nashukuru inatosha tusije tukaunza vibaya mimi nawewe!!Don't touch the dial shes belong to me ask The finest but Happy new year.....lol.
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Preta avatar zako zina utata!!!!!!!!!!! Wizi mtupu!!!

     
Loading...