Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu za Mshikamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shetani, Nov 24, 2007.

  1. S

    Shetani Member

    #1
    Nov 24, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majuzi tumepokea salamu za mshikamano kwenye kongamano la wanafunzi lililoitishwa na CHADEMA kutoka kwa mtu anayejiita M.M. Mwanakijiji. Lakini hatukuambiwa kwamba huyu bwana ni nani na ametuma hizi salamu kama nani. Je, iweje chama cha siasa kiruhusu mtu ambaye wameshindwa kumtambulisha alete salamu za mshikamano. Kwenye hizo salamu za MM Mwanakijiji anawahamasisha wanafunzi waafanye uasi, wagome na mambo mengineyo. Sasa hivi hao wanafunzi ni mafala kiasi gani kwa kupokea ujumbe bubu, ambao aliyeuandika ni kunguru asiyejitambulisha?
     
  2. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Badala ya kujadili hoja unamjadili mtoa hoja na tena unajeuri ya kumwita "kunguru asiyejitambulisha"!

    Sasa mimi nasema hivi: Shetani ushindwe na ulegee!
     
  3. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu mwenyewe shetani kazi kweli kweli hadi mashetani siku hizi wanakuja huku...?
     
  4. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shetani shetani katika jina lake bwana shetani toweka
     
  5. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #5
    Nov 24, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwanza badilisha hilo jina, otherwise, umeshindwa kabla hujaanza kazi yako maana hapa JF kuna roho mtakatifu na wote walipo humu wamezaliwa upya
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shetani shindwa na ulegeeeeeeeeee!!!!

    Hapa ni kwa wateule katafute zizi lako!

    Nani yuko tayali kusikia ujumbe toka kwa shetani?? shindwa shindwa shindwa na ulegee!!
     
  7. S

    Shetani Member

    #7
    Nov 24, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shetani bado ana wafuasi wengi, hata katika wale wanaovaa majoho na kanzu. Kwahiyo yule ambaye hajawahi kurubuniwa na shetani katika maisha yake(hata kuiba cookie), na awe wa kwanza kurusha jiwe. CHADEMA mnashindwa hoja mnajadili jina langu mimi shetani. Sasa nawaambia watu wa CHADEMA mmeingiliwa, fungeni mkanda.

    Na tuendelee na hoja.

    Majuzi tumepokea salamu za mshikamano kwenye kongamano la wanafunzi lililoitishwa na CHADEMA kutoka kwa mtu anayejiita M.M. Mwanakijiji. Lakini hatukuambiwa kwamba huyu bwana ni nani na ametuma hizi salamu kama nani. Je, iweje chama cha siasa kiruhusu mtu ambaye wameshindwa kumtambulisha alete salamu za mshikamano. Kwenye hizo salamu za MM Mwanakijiji anawahamasisha wanafunzi waafanye uasi, wagome na mambo mengineyo. Sasa hivi hao wanafunzi ni mafala kiasi gani kwa kupokea ujumbe bubu, ambao aliyeuandika ni kunguru asiyejitambulisha?
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Nov 24, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nakushauri upost hizo Salamu za Mshikamano... tuone kama zinachochea uasi au uasi wa kifikra! Au nitajitolea kuzibandika hapa.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Nov 24, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama unazo (Mwanakijiji) kutokana na kuwa Shetani katoweka (yuko offline) basi ziweke iwe rahisi kung'amua pumba na mchele.

    Thanks
     
  10. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo lazima ufahamu kwamba Dua la kuku limempata mwewe, na huyu mwewe ameanza kuweweseka.
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2007
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwi, kwi, kwi kwi, nadhani salamu hizi ungezifikisha kwenye mkutano wa chadema uliomalizika leo kwi, kwi, kwi. hapa jf mwendo mdundo ni hoja tu
     
  12. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huu sio Utaratibu wa humu kuanza kumtafuta nani ni nani?Wanaotaka wanaingia kwa majina yao wenyewe kama akina Mkumbo,Mnyika,Madilu au Zitto,Yule aliyekuja kama Mtanzania Tumtambue kwa Jina hilo tu, na si vinginevyo.Huyu Mh.Kamanyola anakuja na utaratibu Mpya.Kwanza keshatutukana sana kwa "Ubantu" wetu,sasa anakuja kwa nia ya kutuweka wazi.

    Admn,naona umtafutie utaratibu huyu Muungwana,kwa sababu hata hilo jina Kamanyola ni geni na kabla ya hapo aliingia kwa majina ya Patel,VRS au Jokofu kama sikosei!Jaribuni kufuatilia maandiko yake,Jamaa ni Mkorofi,Mchochezi na Mbaguzi.

    Hatupo hapa kutaka kujua Mwanakijiji au Invisible ni nani?Tunajali na kuheshimu Hoja zao.Mkulu Admn, Tafadhali tafuta utaratibu wa kuzungumza na huyu Muungwana.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 24, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    No Mwawado. Raj Patel sio VRS/Jokofu Kiwete/ Kamanyola. VRS ni Njabu Ngabu aka Brocolli kutoka bcstimes.com...ni kubwa jinga fulani hivi aishie Sweden. Jamaa ana miaka 40 lakini ana behave kama kasichana kalikovunja ungo. Moderators niachieni nimshikishe adabu huyu
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    TOKA TOKA TOKA!!!


    [​IMG]+[​IMG]

    SteveD.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 24, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Kheee....Steve unakemea mapepo eehh....kwikwikwiiiii
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hadi Mwawado anakasirika, kweli kuna maudhi yapo hapa... BTW, kumbe nawe unanikaribia katika 'utafiti'... lol!

    SteveD.
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si unajua tena, mapepo mengine yanapovuma yanaweza zua gharika kuu, na ndipo tunapohitaji divine help... lol


    SteveD.
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Nov 24, 2007
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu,
    Duh, mzee wangu utanisamehe kwani siku zote nilikuwa anikifahamu kuwa huyo Njabu Ngabu ndio wewe.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 24, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    No Bob, kuna Nyani ambaye ni mimi halafu kuna Njabu ambaye ndio huyu Kamanyola aka Jokofu Kiwete aka na mengine mengi tu. Jina la Nyani lilitokana na Raj Patel kumwita Njabu Ngabu Nyani Ngabu. I guess kwa Raj jina Njabu lilikuwa liko karibu na neno Nyani so ktk dhihaka zake kwa watu weusi akambatiza Njabu hilo jina. So mimi baada ya kuona hivyo nikalipenda jina la Nyani na tokea siku hiyo nikawa Nyani Ngabu. Naelewa kwa nini watu wananichanganya mimi na Njabu lakini ni watu wawili tofauti sana
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Nov 25, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Man, why is it so hard for you to respect others? Or it's just because you are hiding somewhere infront of your screen?

    Just be a gentleman,we still need your constructive contributions here!
     
Loading...