Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bi. Mkora, Oct 29, 2010.

  1. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa kawaida mgeni ukifika ugenini unapiga hodi ukisubiri kukaribishwa. Nawasalimu wana JF wote popote mlipo. Mgeni nimewasili.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    karibu Bi mkora naona watu wako busy wanapiga kiwi vitambulisho vya vya kupigia kura.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    karibu sana....hakikisha rais wako ni yuleyule.....midahalo si umefuatilia lakini?....
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtazamaji asante sana ni kweli naona watu wako busy na uchaguzi. Preta nashukuru kwa ukarimu wako, midahalo nimeifuatilia vizuri sana
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Karibu ukumbini, huku tunatumia lugha za kistarabu nawe michango yako izingatie hilo
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Bi Mkora,
    I hope vituko vyako vya gazetini havitakuwapo hapa.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    karibu sana bi Mkora.
     
Loading...