Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu toka tamil, sri lanka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KYALOSANGI, Apr 28, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    kWA MLIOZOEA KWENDA KWENDA ULAYA ,ARABUNI NA MAREKANI MWENZIO MI NIPO NATAFUTA DEAL TAMIL,SRI LANKA! HUKO MLIPOKUWA MNASIKIA TAMIL TIGERS ZAMANI KWA NAMNA NILIVYOPOKELEWA HATA SIKUULIZA KUWA HAO WAASI BADO WAPI AU LA!
    hIYO SIYO ISSUE NI KWAMBA NIMEPENDWA NA WASICHANA 5 WA KITAMIL NA MIMI NIMEWATAMANI
    KUMBE MAPENZI HAYAANGALII CULTURAL BARRIERS ....WATOTO HAWA WAMENIAMBIA KUWA WANATAKA NIRUDI NAO TANZANIA WAMECHOKA KUCHAGULIWA WACHUMBA NA WAZAZI WAO!
    AMA KWELI UTANDAWAZI UMELETA NEEMA KWENYE MAHUSIANO ....NAANGALIA NA,MAN YA KUMSHAWISHI WIFE NICHUKUE MMOJA AMBAYE NIMEMTAMANI ZAID KWANI NI MWEUSI MNGAVU KAMA MUHAYA!
    NAOMBENI USHAURI WENU WANA JAMVI!
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Mbona kama umesha jishauri!!! Ushauriwe nini tena hapa?
     
  3. k

    kitumanga Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una balaaa
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haaahaaaa! Mkuu unawajua vizuri hao viumbe? Kama umewatamanisha watano na una mpango wa kuchukua mmoja, naona hatari ya kulipuliwa. Halafu una kitendawili cha kumshawishi my wife wako! Wanalijua hilo?! Tamaa mbaya mkuu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sri Lankans are very nice people.... you wont regret
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mshawishi tu mkeo utafanikiwa tu.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    we jilipue tu halafu utuletee mrejesho-nyuma..
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    we ulikuwa unataka kutujulisha tu kwamba upo sri lanka na unafreak na mademu wa kisrilanka,unauliza ushauri wakati umeshaamua kumchangua wazuri kati ya hao?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawanyoi mavuzi hao...shauri yako.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duuh! Huu nao ni ushauri !
    Hayaa navishe! Ilimradi maisha yanasonga!
     
  11. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio kweli.
     
  12. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama wanawake ni watu, mkeo anakutosha! Ila kama wanawake ni bidhaa, chukua wote as long as they are cheap
     
  13. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maamuzi ya mwisho unayo mwenyewe mkuu,ila kwa ninavyowajua mimi wa-Sri lanka wanawake wao ni wachapa kazi na ndio walezi wa nyumba,kwa lugha nyingine wao ndio watafutajia katika familia,so kama huna katazo sio vibaya nakuunga mkono chukua jiko....lakini kwa kuwa uko Sri lanka hebu uliza utaratibu mzima wa kupewa mke maana niliyoyasikia mimi yanatisha kabla kupewa mke inabidi kuna kimila chao fulani lazima kifanyike kati yako na Baba mkwe hebu jaribu kuliulizia hili then tuletee hapa jamvini.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    itabidi atafute slasher kabla ya mpambano teh teh teh..
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utani pembeni ni kweli kabisa, swali ni moja tu...ulijua vipi na wewe ni mwanamke?
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mwanamke haukatazwi kujua tamaduni za watu......
     
  17. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    :A S-heart-2:[/F)

    chukua wawili mmoja utaniletea mimi Broda, nitakulipa, habari za kunyoa, mavu..!si geti la chuma kitazama tu alafu kuna majileti na matopazi kibao hapa bongo, tutaki soften :))
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    OK, kumbe mlikuwa na siri kubwa sana na yule mfanya kazi wenu :A S shade:
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mfanyakazi gani huyo...kama hujui sema tukutoe ujinga. I came to know about this during my colleage , nilikuwa na dome mate wakitamil and I read it in one of the books.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    beba vitu wwe.. kama wife akizingua mpe talaka 3 muhimu
     
Loading...