Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu toka "MwanaHalisi"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 11, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    SALAAM ZA MWAKA MPYA

    Uongozi na wafanyakazi wa MwanaHALISI, hata ndani ya kifungo cha siku 90 cha gazeti hili, tunayo furaha kukutakia heri katika sherehe za msimu huu zinazoambatana na kuaga mwaka huu na kukaribisha Mwaka Mpya.

    Tumetambua na kuthamini upendo na ujasiri wako katika kutetea uhuru wa mawazo na uhuru wa
    habari; na tunaahidi kuendelea kutenda kwa mujibu wa uhuru, haki na wajibu mara baada ya kurejea ulingoni.

    Heri ya Mwaka Mpya – 2009

    Saed Kubenea
    Mkurugenzi Mtendaji
    Hali Halisi Publishers
     
  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hey Cuzin...Heti ya sikukuu to you and you significant other...I miss you cuzin mbona hurudishi simu zangu lakini eeh miye huyo wifi uliyekuwa naye sasa simpendi kabisa na sitanii and you know when i say that i really mean it.

    Happy kwanza,x-mass and mwaka mpya cuzin...
    cheerz
    xoxo
    Me!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Thank you so Much Mzee Mwanakijiji! Tunaomba pia Saed Kubenea alete seasonal wishes zake direct hapa. Samahani sina maana kupitia kwako ni vibaya but tumemmiss sana.

    Ninamwombea Saed Kubenea na team yote ya Mwanahalisi Krismasi njema na mwaka mpya 2009 too. We are missing his nyundos. When is the ban due?? We want Mwanahalisi back!!! Ila naamini yuko kwenye mtambo anakusanya evidences na akiamka ameamka fully with 220 speed!! Tuko nyuma yako afande Saed Kubenea. We love you!!!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Mwambie akirudi hewani ahakikishe pia web site yake inarudi hewani haraka sana.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hii thread ngoja waje wenyewe.....
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Saed yuko India sasa hivi kwa follow up ya matibabu.. wanarudi hewani Januari and believe me you hutaki kukosa toleo la kurudi hewani!!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vizuri kubeep... manake mnaweza kusahulika
     
  8. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile offer ya JK ya matibabu inaendelea?????
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hawa jamaa nimewamisi mpaka mwisho! Unajua haya magazeti mengine wanatuambia 'mtu fulani', 'kiongozi fulani' wao walikuwa wanakoboa tuu! Sijui wamebakisha mda gani jamani!
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    All in all appetite ya kusoma magazeti imeniisha kwani yanatoa habari za ki Mengi Mengi tu .... Waziri kijana na Msomi..... Rudi tunakungoja kwa hamu kubwa MwanaHalisi ukoboe...

    Wishing you too Heri ya Misa ya Kristo na Mwaka Mpya 2009.

    Cheers.
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulipata Muda wa kumuuliza kuhusu kesi yake na wale wenyevii wa Chama cha mapinduzi anasemaje?au anasubiri kuwaomba msamaha pindi atakaporudi.

    Je amepata Hasara kiasi gani mpaka sasa
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini mimi sijaona walipoandika kwamba hizi salamu zinatumwa kwetu wana JF. Hata lugha waliyotumia inaonyesha kuwa walikuwa wanatoa salamu kwa mtu mmoja, na si wengi.
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weweee shauri yako, watakub;;;; UNAMGUSA MR. UNTOUCHABLE.
     
  14. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #14
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa kututakia kheri ya krismas na mwaka mpya, mungu amjalie Kubenea na kampuni yake kwa ujumla wamalize kifungo ili waendelee kutulisha habari motomoto
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2008
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi tunaisubiri kwa hamu hivi itakuwa hewani lini?Kila la heri Kubenea na wenzake,najua mafisadi wanawahofia sana lakini uzi ni uleule hadi waishe wote.Tukutane Januari,2009.
     
  16. share

    share JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Big up sana Mwanahalisi. Pole kuwa "behind bars" hata wakati wa misa ya kristo (Bill's terminology). Tunakumisi sana mkuu utupakulie yaliyo jikoni. Machanga ya macho yapo kibao! mara kesi za EPA, mara kutumia madaraka vibaya! lakini tunashangaa kiwanja cha mgonja kina thamani ya billions of shillings!. Kiwanja cha ukubwa huohuo akimiliki mmachinga kina thamani ya laki moja unusu! Toka rumande boy utuoshe macho.
     
Loading...