Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu toka kwa Rev.Masanilo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 26, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pweza DSC02879 (2).jpg
    Nimepokea salamu kutoka kwa mchungaji Masanilo kwa kupitia ujumbe mfupi anawasalimu sana, anasema yeye anaendelea fresh na kifungo alicho pewa, kifungo kikiisha Inshallah tutawakuwa nae tena. Ila anawamiss sana wapwaz wote pia na kondoo wake wote kwa ujumla.
    Anawapenda hata wabaya wake

    [​IMG]

    Kama Ujumbe wake unavyo sema hapo juu. Yeye bado yupo zenji
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwambie namsalimu pia na awe mvumilivu soon tutakuwa nae pamoja.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tunamsalimu japo tunammisi ila nakuomba hivi mwulize MS afya yake ikoje huko jela??ameshazoea maisha yakulala saa 9 mchana??:)
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Masikini Rev Masanilo!!! Hivi itakua ni kwa kuchangia vihoja vya MC Tambwe Hizza ndio zitakua zimemtupa lupango au Nundu ya Intelijensia ya Mzee Maropes?????????

    Hebu Wana JF tumweke hapa japo vibao viwili vitatu hivi vya kuliwaza wafungwa jela ili akipitishiwa japo kasimu ya afande magereza na minya minya hapa jukwaani basi yeye na MS wakajiliwaze taratibu huko.

    Rev Masanilo, masera wote wanakupa hai, yule mdogo wako wa kike wajanja walishamuachisha shule ana ujauzito miezi sita na Dowans nayo inakaribia kujibu bungeni.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha huyu mbona kesha zoea ameenda jela maisha
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah mwabie wote waloletea maendeleo nchi zao walipitia jela{wengi wao} so na yy tunaamini atakuja kutoka huko akiwa na nguvu mpya,tunamtakia kifungo chema tunaamini soon atakuwa bac,nikipata nauli ntaenda kumtembelea
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ujumbe umefika mwenyewe anaingia kama Guest hapa
     
  8. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hee,kumbe yupo kwa kifungo.
    nampa pole sana
    pole yangu inabebwa na dedication ya wimbo wa safari sio kifo-wazee wa masauti
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah mama mchungaji Lizzy anampepelea jela
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ooh basi yupo kwenye kifungo kizuri kama na kupepewa anapepewa.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haswaa lakini anawamiss kweli kweli, anasisitiza pweza kwa afya bora
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    salamu zimefika mkuu na tunammiss sanatu humu
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Salamu zake!
     
  14. c

    chelenje JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Uncle kwa kifungo, jitahidi kulamba ndimu kwa wingi, malimao na hata ukwaju ili ukirudi uje utupe story adimu...we miss u!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo nnapokupendea Fidel....husahau kitu!!!:A S kiss:
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akimaliza kifungo aende rehab kwa miezi mingine sita. Hapo atakuwa kasahau kabisa bangi, mirungi na gongo.

    Na akirudi tumeshatunga katiba mpya na chadema itakuwa imeshaunga na CUF, TPL na NCR Mageuzi.

    Rest in jela.
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MMMhhhh! sie wa Tanga hivo vitu twaviweza sana tu!
    kitu cha pweza tena...looh!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Mchungaji wetu bwana....
    Hapungukiwi visa, sasa huko kifungoni anakomeshea kwa supu ya pweza, je wafungwa wenzake watapona kweli?
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie tunammis sana asiwe na wasiwasi na wa ubani wake namtunzia akitoka jela atakuta amenawirii saaana.. We real miss you :disapointed:
     
  20. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee mpwa hatari
     
Loading...