Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu kwa mwalimu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mzushi, Oct 26, 2012.

  1. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Nasikia karibia uende alipo baba wa taifa,ukifika mpe barua hii:-
    Dear Nyerere, tangu ufe mlima Kilimanjaro uko Kenya, ziwa Nyasa liko Malawi, Tanzanite iko Kenya, Tanesco ni ya Lowassa, Shekh Ponda ni IGP, na pia rais anaish Airport.na pia wanasema tanzania imetokana na visiwa vya pemba na zimbabwe ha ha
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahaha! Hata jina lako hujakowea! Wewe kweli mzushi. lolz
     
  3. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaiua roho ya marehemu baba wa taifa na presha alishaga yasahau hayo
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  5. K

    Kihondaich Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha umetishaje mkuu
     
  6. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena wameiuza nchi na zaidi mpaka mifupa yako wanaiuza (kutembelea kaburi lako lazima utoe hela)
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wafu hawajui lolote.
     
  8. p

    pretty n JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Presha inaweza imcxhukue kwa mara ya pili babu wa watu jamani
     
Loading...