Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu kwa Dr Mgimwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by status quo, Jun 22, 2012.

  1. status quo

    status quo Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    leo alipokuwa akihitimisha hoja waziri wa fedha Dr mgimwa amelizungumzia deni la taifa kwa urahisi mno kana kwamba the size of public debt do not matter, maelezo yake juu ya deni la taifa, eti anaongelea habari ya debt-GDP ratio haya mambo si hoja ya msingi hapa hoja hapa simply ni 'Debt explosion' alitakiwa atueleze ni kitu gani kina pelekea tunakuwa na'mfumuko.wa deni' wa namna y a kutisha ambao haujawahi kutokea ktk historia ya nchi hii. Dr Mgimwa truly Debt do matter usitoe majibu mepesi .
     
Loading...