Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu kutoka Gairo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mkaguru, Jul 17, 2009.

  1. m

    mkaguru New Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamiiforum,
    Nimeamua kuja kuishi hapa. Nimekuja na salamu nyingi saana kutoka Gairo. Gairo wanasema wanawapata. Najua nimeshakaribishwa
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu sana jamvini mkaguru,
    vp pale dumila, kilosa mpaka gairo hawajambo?
    karibu.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jamvini. Asante kwa salaam kutoka Gairo.
     
  4. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ukitoka Dar Gairo unafikaje? Naweza kwenda hadi Mikumi then nikunje kushoto somewhere pale kwenye kituo cha mafuta?
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu ndani ya JF, Umetuletea zawadi gani kutoka Gairo?
     
  6. Violet

    Violet Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakaribishwa sana . Gairo iko wapi ndugu yangu?
     
  7. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu sana vpi ndugu etu wa mtanana nao wanasalam gani?
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gairo ipo wapi? au unamaanisha Cairo Egypt?
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    IPo Morogoro V. na wenyeji wake ni wakaguru
     
  10. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana mkuu.
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    ebwana Gairo iko Morogoro mazee, kama unaelekea dodoma, kuna viazi, mahindi ya kufa mtu.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu karibu lakini huku hatuna jimbo la ubunge kwa 2010
    Nawajua sana nyie watu wa Morogoro matatizo yenu ni kupenda vyeo halafu mkibanwa kwa maswali mnamwaga matusi hadi kwa wasihohusika
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza hivi George_Porjie ndie amewekwa hapa mahususi kwa kupokea wageni wapya? Namuona anadhurura kila kona ya wageni. Au anatafuta mchumba mshamba mshamba?
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    vp umekuja na viazi? karibu.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    weeeee, ushindwe na kulegea, nani kakwambia mie kazi yangu kukaribisha watu?. THIBITISHA.
     
  16. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    OOhooo na wewe mkaguru umenikusha wimbo wa ndugu yangu remmy ongala kabla hajaokoka kwenye ile kada ya mambo kwa soksi. sasa umekuja wapi? anyway karibu sana tuishi!! usihau mambo kwa soksi just for personal hygiene
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ehh bwana wee,
    Habari za Gairo? Hajambo Dr wa macho hapo Gairo, Dr. Katala?
    Mwambie salamu nyingi kutoka huku Sikonge...... Salimia watani wangu Wagogo.

    Hivi kijiji cha Pita kiko huko Gairo?
     
Loading...