Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu+Habari za Kampeni Biharamlo Magharibi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kimla, Sep 25, 2010.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Poleni na siasa za Tanzania. Mie niko vijijini biharamulo magharibi nalima mahindi. Huku ki ukweli CHADEMA ni tishio sana labda CCM watumie pesa za ziada kuhonga hasa dakika za mwisho
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kimla,
    Hatutaki wawe tishio, tunataka wawe washindi. Na hilo linawezekana mkiwapigia kura na kuzilinda mpaka mwisho
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    .
    Kimla, asante kwa update kama hii, nilikuwa huko Bimulo wa uchaguzi mdogo, nilishuhudia jinsi Chadema walivyokuwa juu na nikahakikishiwa watu wa Bimulo ni wenye msimamo, hawawezi kuuza uhuru wao kwa t-shirt na kofia, au kwa shibe ya siku moja. Kura zikapigwa kwa matumaini makubwa, kilichotokea sote tunakijua, hivyo hata ukitupa taarifa za kutia moyo, tusubiri dakika 90 zipite na kipenga cha mwisho kipulizwe.
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Kimla bwana mbona update za b'lo hazipo bwana?
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Kimla,

    Mkuu jaribu kueleza hali halisi kusema mgombea wa CHADEMA yuko juu haitoshi.

    Naomba utueleze mgombea wa CHADEMA ni nani,kabla ya kugombea alikuwa anafanya nini.Anawahaidi nini wananchi.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tupe habari zaidi mtaalamu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. A

    ATENGEZEKE Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hamja komaa kisiasa,kameni za CHADEMA wanajaa sana vijana ambao wengiwao ni washangiliaji lakini hawapigi kura,CCM imewashika wazee na wanawake ndiomana inauhakika wa kura.
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu hajapiga hodi humu!! Rudi kaanzie mlangoni maana utaitwa mwizi bure!!
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    ATENGEZEKE, karibu JF, siasa za Bi'mulo ni moja ya maeneo yenye siasa kali kama za Busanda, Wasioijua Biharamulo waacheni pembeni waisikie hivyo hivyo.

    Kwa aliyefika Biharamulo ya enzi zile na akifika leo, anaweza kulia au machozi yakamtoka, amini usiamini nilikuwa nina kakazi fulani hapo Biharamulo, lakini nililazimika kulala Chato, wengine wengi walikuwa wanalala Geita, wakati huo unapita kwenda Biharamulo, Geita ilikuwa mapori tuu na hiyo Chato ndio kabisa hata mi... haijatungwa!.

    Leo Chato ndio kidume, lami mpaka sebuleni, Bi'mulo ni vumbi mpaka ndani ya glasi, chanzo cha yote hayo ni serikali ya CCM halafu bila aibu eti bado mnaikumbatia!, Watu wa Biharamulo na Busanda ni watu wa ajabu sana!, uchaguzi ukishamalizika ndipo nitasema, lakini kwa sasa nawashauri tuu, hebu fungueni macho na October 31 mseme "Basi imetosha!".
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na me niko biharamuro tutafuteni ili tusaidiane kampeni katika siku zilizobakia:smile::smile::smile:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Kuna nini kinachoendelea huko hadi sasa? Tupeni updates.
     
Loading...