Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu gani nimpe huyu kibabu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Apr 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu wa kike kakileta nyumbani kibabu, anakitambulisha eti ndio mchumba wake. Wenyewe wanataniana bila ya kujali tofauti yao kubwa ya umri. Nilimsalimia shemeji mambo vipi, akaja juu eti namkosea heshima, eti kwanini simpi stahili yake ilhali umri wake ni sawa na baba yangu.
    Kesho yake nikasalimia shikmoo mzee wangu, dada yangu akanijia juu eti namnanga mchumba wake kuwa ni mzee. Niko njia panda, huyu babu shemeji nimsalimie salamu gani ili dada na mpenzi wake waridhike na salamu yangu?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mlambe vibao. Shemeji kinamleta nini ukweni kila siku?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    sasa wanalala je,
    na wewe unalala wapi,
    mmmmh, kwani wametokea wapi, afrika au ulaya.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    naona kisha zeeka akili
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    NGOJA NIWAPIGE CHABO LEO NIGHT- HAPA NYUMBANI KWANGU NDIPO WAZEE WANGU WALIPO, WAEKUJA MJINI KWA MATIBABU, WANAUGUZANA MAGONJWA YA UZEENI.
    Hiki kibabu Kiswahili tu, ila kimeuza nyumba zake mbili Kariakoo
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    BjBj naomba nikusalimu.... Ni mda mrefu mno nimekuona hapa jamvini. Naamini ni mzima wa afya.....
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dada yako anafuata pesa hapo kama ameuza nyumb mbili kkoo.ila ao wazee wa kko wanapend dogodog sana.
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama ni babu mwambie shkamoo babu...hata kama anakula dadayo!...
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo huyo mdogo wako anaona muzee yake bado kijana..
    Basi muulize shemeji wapenda nikupe salam ipi?
     
  10. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari ya saa hizi inatosha sana.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    mpe haki yake bana...
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh? Hiko kibabu kinampa salam gani mdingi wako?
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Huyo babu atakuwa ana lake,ka vp mchunie, kwanza anakuumizia mdogo wako tu na tumbo lake kubwa.
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    swali zuri!
     
  15. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Msalimie kidhungu, Hi!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bujibujiii pole sana kwa njia panda kama vipi mliyebuyu tu akimaindi mwambieanakuzingua.. huyo kigrandfaza
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo hawezi lijibu bujibuji hata siku moja ataishia kukugongea like..
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Hahhahahah hahahahahah....lOL You have just made my day!

    Mbarikiwe nyote.
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bujbuji heshima yako mkuu.... Sasa hapo kwenye red mkuu hata dada yako ameshaingia kwenye kundi hilo?
    halafu kwenye buluu dada yako ndicho kilichomfanya amgande hicho kizee.:heh:

     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hako kababu nyumba kalijenga na nani? Huyo dada yako aulize vyema habari za huyo kibabu, vizee vingine vinaua wake zao ili vitajirike. Dadako akae mkao wa kuwa ndondocha
     
Loading...