Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu Gani Hii Kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Mar 3, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kila nikiiangalia picha hii kwa kiongozi wa upinzani kumsalimia JK kwa ishara hii nashindwa kupata picha halisi!
    [​IMG]
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    shida mbaya sana
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mrema mamwombea dua... afya yake
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio shida ila CCM wauaji.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo alikuwa anashukuru kupewa kaubunge!!!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anamshukuru Mkwere kwa kukubali kwa wabunge wa CCM kuichakachua kambi rasmi ya upinzani ili apate Uenyekiti wa Kamati za Bunge
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Naona hata hao jamaa hapo nyuma ya Mrema wanacheka! Kweli shida mbaya sana!
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Heri uwe masikini wa mali kuliko akili
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Maskini wa mali anajijua kwa vile hana kitu, maskini wa akili atajijuaje?
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ni heshima tu kwa kiongozi wa nchi
     
  11. H

    HAIKAH Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni heshimu tu kwa mheshiwa ha hah a
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu ndie shujaa wa wengi nji hii aliyechakachuliwa kiakili na kiafya.
     
  13. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Heshima kwa mkuu wa nchi, hata vitabu vya dini vinakubali hilo, saafi sana mkuu!

    William @ NYC, USA
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu tuheshimu wanaVunjo tuliompa Mrema ubunge....sio mkwere!
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alimfananisha na Askofu wa WAKATOLIKI nini?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Labda hili ndiyo jibu sahihi kwangu mimi..............................
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maisha mema ya uzee, Mrema.
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mlifanya vizuri watu Vunjo. Kafanya mengi "nji" hii. Akifa tutamzika kwa heshima zote sasa.
     
  19. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh,huruma sana,
    ila naona juzijuzi kapewa udokta.
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Brain damaged dude.
     
Loading...