Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Banner, Oct 13, 2011.

  1. B

    Banner Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakua ni mara yangu ya kwanza kujiunga nanyi,natanguliza salamu kwa wote wanachama naomba ushirikiano wenu katika kuchangia hoja mbali mbali
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Karibu jukwaani!!!japo umekosea kuingia bila kusalimia wakubwa!!!usirudie tena
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeingia kusiko. ungeanza jukwaa la kujitambulisha. hujachelewa, anzisha thread kule, upokelewe na welcome comitee (kina katavi na aminata, lol)
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hivi umepitia mlango gani vile? Heheheee.......karibu sana!!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    We ni jinsia gani?kama ya kike mi ndo niko mapokezi
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nimeipenda sana hii
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Amina naomba pliz kama wewe pia ni mgeni tukutane kule pm kwenye sebule ya mapokezi
     
  8. N

    Njabecom New Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimba,wa r chuga nimetimba,kazi kama kimba,hapa hakuna kuimba,hapa ni ngumu alafu nyeusi tuu kama lostboy.
     
Loading...