Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salama toka kwa Mpwa YoYo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tumsifu Samwel, May 13, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    View attachment 10188

    Hivi karibuni nilikuwa mkoani Mbeya kikazi, katika tembea tembea nilifanikiwa kukutana na rafiki yangu wa utotoni Bw.YoYo nilifurahia sana kwa jinsi alivyobadilika na kuamua kujiajiri mwenyewe anaendeleza sera ya (kilimo kwanza).

    Aliniambia toka alipojiajiri mwenyewe amepata mafanikio makubwa sana ikiwemo kupiga nyumba yake bati na kufuga mbuzi n'k, mwishoe tuliishia kwenye club ya pombe kupata Kimpumu.

    Anawasalimu sana hasa Masanilo,Fidel80,FL1,Shishi.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itabidi tumnunulie Blackberry awe ana bofya JF tumemiss sana mitundiko yake ya ki YOYO YOYO
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mpe hi mpwa Yo Yo angekuwepo naona Boflo angepata cha moto.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe YoYo ni kiboko cha Boflo
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehe!! mkuu hapo wapi?
     
Loading...