Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salama Jabir is back in business on tv..yoo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Nov 10, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwanadada msela ambaye ana miaka takriban 15 hajawahi kuvaa sketi na ambaye altksa sana 2000's na show yake ya planet bongo on ea.tv & radio na baadae kutoweka na kwnda uingereza kuongeza elimu yake na kumwachia kpnd chake abdallah hamis ambua..
    Pia mwanadada huyo anatesa sana kwa u-judge makn ktk shndano la bss,sasa hv ameamua kurud kuwa mtangazaj ndan ya e.a tv na show itakayoitwa mkasi tv ambayo itaanza kurushwa cku ya juma3 ya tar 14..
    Show hyo itakuwa kila siku ya juma 3 saa tatu na nusu usiku...yoo
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Napita!!!!!
     
  3. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hakuna njia hukoo..utatokea sebulen kwa watu!.yoo
     
  4. D

    DAD T. New Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hope ujuzi na umakini utakuwa umeongezeka.Tunataka mabadiliko katika nyanja nzima ya Media.well come back.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    mkasi?? Kitahusu nini hicho kipindi?
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    itahusu zaidi fesi buku na jf
     
  8. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bangi anaendeloea kuvuta?, kama ndio basi Mkasi itakuwa kibangibangi tu:smash:
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    mkasi si ni ma thu si hayo,
    kweli bongo kuna mambo.
     
  10. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Apunguze kujifanya anajua kila kitu kama kibonde mwenzie!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    karibu tena "malkia" remember? E.A Late night on those days!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kipindi kitaitwa Mkasi? au MIKASI :A S embarassed:
     
  13. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kusoma hujui au?
     
  14. v

    vita Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ayaaaaa !mnatuletea tena huyu mvuta bangi ! na hizo sketi akivaa si atachekesha huyo ! manake na emagine hiyo miguu nazani ni kama fito !
     
  15. v

    vita Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mpelekeni kwanza kwa dokta kapiteni yule Mkongomani pale TMJ akamshughulike manake anapenda design hizo
     
  16. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nani alikwambia kaenda Uingereza kusoma??? Kasoma kozi gani, chuo gani?? Ametunukiwa nini?? Alienda kutembea tu mkuu baada ya kupigwa chini EATV ni zaidi ya mwaka sasa anashinda MJ records kuskilizia dili za kuingiza sauti kwenye matangazo ya redio yeye na Musa wa Uswazi.. Kwa kifupi wamechoka kwa sasa wanauzia majina tu.. Naona amepiga magoti kurudi kwenye ajira na sio IS BACK bali she is begging...
     
  17. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kapoteza dira
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Promo!!?? peleka facebuk mkuu!!
     
  19. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha uongo wewe Tuko na Musa Oneplus communication.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lolz at this talentless brenda
     
Loading...