Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ANDILE, Aug 4, 2010.

  1. A

    ANDILE Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimuni nyote kwa jina la tanzania. Nimefika hapa leo. Hodi jamani, wenyeji mpo humo ndani. Niko mlangoni nabisha naomba mnifungulie mlango nipate kuingia.

    Kila heri
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu pita ndani mlango uko wazi.............shurti kuvua viatu lakini maana hapa ni mahala patakatifu
     
Loading...