Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dennize, Jul 22, 2012.

  1. D

    Dennize Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hay! Niajeh wenyeji Im a newer here! Huku patamu kama fb kweli
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Salaam alhabiby, utamu wa huku unategemea wewe una interest zepi, kwa zogo tu, Chit-Chat ndo mahala pake, ukitaka kichwa kiume kidogo, kuna jukwaa lipo kule juu laitwa la siasa.
    Kabla tuendelee, wewe wa kivulana au wa kisichana?
     
Loading...