Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baba29, Jul 27, 2011.

  1. b

    baba29 Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mwenye ana swali kuhusu dini au quran ya wa islam ani email allyntamu@yahoo.co.uk

    lakini pia na mimi niko na maswali mengi tu.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Utaweza kujibu weye
     
Loading...