Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Freema Agyeman, Mar 3, 2011.

  1. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    mabibi na mabwana.

    Pamoja kwa maslahi ya Taifa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu jamvini!!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karib sana. ilikuwa tukukaribishe kwa mziki lakini bahati mbaya redio letu limemaliza betri
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni sana.

    Naelewa kuwa Ngeleja analala mno, labda alipata mashambulizi toka kwa mbung'o hivyo suala la umeme ni 'inshu' na kutumia betri kupiga muziki si busara kiuchumi, ukizingatia kuwa nauli ya daladala imepanda.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    unakaBirishwa
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sanaaa
     
  7. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    karibu Freema Agyeman, karibu sana michango yako ya hali na mali pia kwa maslahi ya taifa
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  10. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :welcome:
     
  11. R

    Renald Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    karibu ili tujadili maswala ya kujenga taifa letu
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini
     
Loading...