Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam zenu Dada zangu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ngekewa, Jul 13, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sadaka huanza nyumbani nami naanza humu kunyumba JF!
    Dada zangu nina salamu kutoka kwa jamaa kutoka Amerika ya kusini. Msishangae! Nilikuwa Balozi wenu wa kutangaza sifa njema moja ya wanadada wa Bongo. Jamaa alishangaa sana kuwa duniani kuna wanadada wenye sifa kama hiyo. Namna alivyovutiwa aliniahidi atakapotaka kuowa basi atawasiliana nami ili aje apate dada yangu mmoja.

    Naamini mtaniunga mkono kuwa kweli sifa hiyo dada zangu wanayo!
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sikuitaja sifa hiyo kwa kutaka sifa mbele ya jamaa lakini niliitaja kwa kuwa naamini dada zangu wanayo sifa hiyo.
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Ngoja nikae kimya kidogo... Naweza kuopoa kaka wa kutoka America hivi hivi..!
     
  4. M

    Mtui albert New Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa gani hiyo sii uitaje
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Na wao wana sifa za kuwa na dada zako?
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni mtundu sana! Aliniuliza kipindi cha miezi sita nikiwa masomoni (tulikuwa pamoja nje) mke wangu anapata wapi chukuchuku? Aguwa nilimwambia nini.
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hayo dadaangu ni uhuru wenu kuamuwa. Lakini amesifu sana na amekuwa impressed.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, angalia wasiwe mabasi ya kusafirisha unga wa udaga, sauzi amerika? pablo escobar atawahusu bure.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    hujawatendea haki wakaka wa kibongo
     
  10. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sa sifa gani hyo isiyotajika we mkaka?
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali nzuri sana Kaunga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...