Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam zao Apson na Mboma

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 7, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Baada ya salamu nina ujumbe kwenu: Stand down. Makuwadi na vikaragosi vyenu viambieni virudi nyuma. Miti mingine haikwewi na milima mingine inatosha kuiangalia kwa mbali tu. Mlifanyalo lifanyeni haraka kwani kiza kimeingia.

    NB: Salam kwa RO... if you act now you (kwa kumhamisha kuwadi wao) you might change my mind (probably others too) but if you don't nitaamini umesanction the stealth move.

    Otherwise; 2010 ni mwisho wao. So like that stupid commercial here in the US "do you want it to hurt now or later".. ?

    Vitoto vya Nzi navyo havilali!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapa sina uhakika kama mboni ya jicho langu na ubongo vimepeana ushirikiano wa kutosha.....????
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    LOL ni salamu tu za kirafiki kama zile zinazotolewa kati ya nchi za kikomunisti wenyewe wanaziita "salamu za mshikamano"; tatizo hizi ni za "mikinzano". Uache ubongo ukubali kile macho yanaona. Kwani mazingaombwe ni sanaa ya kuyalaghai macho.
     
  4. Sikafunje

    Sikafunje Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena Mwanakijiji, hao ndo tatizo kubwa katika mkoa wa Mbeya na nchi hii kwa ujumla. Hao ndo hupanga safu ya uongozi katika mkoa wa Mbeya, na hasa hasa Apson, ndiye anawatesa akina Mwandosya na Mwakyembe!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Wameshaanza kukwea hiyo miti MJJ!

    Hujasikia huko Unguja na Pemba wanachofanya, ili tu

    kuwafanya wanamapinduzi wasishiriki uchaguzi?
     
    Last edited: Aug 7, 2009
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapa sijaelewa mafumbo haya!
     
  7. K

    Kachero JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo Mzee MJJ kwa walio wengi umetuacha solemba salamu hizo mbona hazieleweki eleweki,na kama hawataitikia salamu zako ni nini kitafuata?
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    unajua kuna zile salamu ambazo unampa mtu na anajua umemsalimu; lakini asipojibu wewe huna tatizo unaendelea na safari yako lakini ukweli ulibakia kuwa ULIMSALIMU.
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hapa kuna CHESS game ,sijui ni nani ataibuka kidedea,Mzee Mwanakijiji hebu iweke wazi hiyo game ,ili kama itawezekana tuweze kulinganisha move !
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilidhani hili lilitegemewa na wengi ndio litakuwa toleo la tatu la ripoti ya meremeta, thanks god im still living to witness this prophecy.
     
  11. G

    Gashle Senior Member

    #11
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Makubwa haya, haya mzee MJJ, dua zetu kwako!
     
  12. K

    Kachero JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu MJJ natumai ujumbe umefika na umeeleweka, tunasubiri tuone kama watajibu salamu zako kama ni waungwana na kama sio waungwana basi tutajua hilo pia.Cha muhimu tumeona umewatumia salamu za kiutawala na tunatumaini watakujibu.

    Hili kwa wengi wetu tulilitegemea hasa baada ya kuisoma ile ripoti uliyoiandaa na kwa kuwa umewagusa vigogo ambao hawataki kuguswa wala kubugudhiwa tukajua kwa vyovyote vile watataka kukuona na kukusabahi.Wanapaswa kujua kuwa sala za wananchi wa Tanzania na wanaharakati wote ziko juu yako ili kukulinda na wote wale wapendao uovu.
     
  13. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehe kwa wengine ni kilio na kwa wengine ni kicheko haswaaa. Thank you Mwana kijiji
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata high power microscope yangu imetoka kapa. Nahisi tu kama naota kwamba jamaa wanamtangazia dau MMJ, au? Kama ningeweza kukemea, basi ningejaribu kwamwambia huyo shetani anyauke na mbawa zake zisinyae kama mfuko wa rambo uliotiwa kiberiti.
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!ha!.....MM inategemeana hiyo salamu nani kaitoa na kwa nani. When it comes MM anatuma salamu kwa EL or RA hizo salaam unatakiwa kuzikodolea kwa macho ya ndani na kuzitafakari kwa kutumia ubongo fresh!....you might get the insight but may not be able to connect dots mkuu!

    I thought ni peke yangu nimepatwa na ''mtindio wa ubongo''!
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee mkjj at least I understand what is pissing u off, but plz neva give up and in a way hivyo vikaragosi sometimes vinact stupidly tena bila hata kutumwa. To them pleasing a boss ndio kitu cha kwanza....... first and foremost. I sometimes wonder whether these ppl have job descriptions. The only thing the don't kno or they ignore ni kwamba they can't stop this wind.

    Live up mkjj and neva neva give up.......Gd bless ya!!!!!!!!!
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa sijaelewa cuzin ni Apson yupi unayemuongelea?....
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    yule wa Mwang'onda.. wenyewe watu wa karibu wanajua kwa jina lake la mwanzo "cornel"..
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yule mtoto wa former state of inteligence chief ambaye anagombani hiyo kiti cha NEC?....Fill me in cuzin may be i can help you on one way or another...if and only if you need ur msg to be delievered....
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    usiwe na wasiwasi cuz.. message imeshafika; na siyo kwa mtoto ni kwa baba huyo mtoto ni mtoto tu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...