Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam zangu, na maombi yangu kwenu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ALEXANDERKAPING, Oct 25, 2011.

  1. A

    ALEXANDERKAPING New Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELLO!! JAMII FORUMS ARE YOU ALRIGHT PEOPLE?. Wakuu nimemaliza chuo kikuu bado sijapata kazi, natafuta kazi kwenye makampuni ya simu au makampuni mengine yanayohitaji IT person. kwa makampuni ya simu mimi ni engineer wa telecom. so may you help me guys!!
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    endelea kutembelea jukwa hili mara kwa mara... utafanikiwa karibu sana..
     
  3. e

    engjaphet Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vile vile pita pita kwenye makampuni ambayo waliokutangulia graduate, wapo na wanafanya vizuri acha cv yako pale hata kama hawajatangaza kazi you dont loose manake kazi nyingine hazitangazwi wanaangalia kuna cv ngapi wanaita
     
Loading...