Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam zangu kwa Lusinde wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Jul 6, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh huyu anajitahidi sana kuzungumza na kuvunja hoja za Upinzani na hususani CHADEMA...

    Alinishangaza sana kuwa CHADEMA hawakuzungumza kuwa Mb. wao wa Rombo Mh. Selasini alipopata ajali hakua kiongozi yeyote wa CDM aliyemtembela... ila wanashupalia suala la Dr. Ulimboka... Embu atuambie anauhakika na kauli yake kuwa hakuna kiongozi aliyemtembelea Mh. Selasini, je pia anaweza kutofautisha au kufananisha mazingira ya ajali ya Mh Selasin MBUNGE vs utekaji na kipigo kwa Dr Ulimboka?.

    Ni kichekesho sana mtu kama huyu akazungumza tuuuuu, alimradi ameongea...
     
  2. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 260
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Sijawah kumuona huyu jamaa akiongea kitu cha maana. Akisimama huwa anaenda opp.
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu MPAMBANAJI.COM,

    Sahihisho kidogo, aliyetoa kauli hiyo ni Mh. Mwigulu Nchemba (Iramba Magharibi).

    Mkuu hawa jamaa shida yao kubwa ni kuwa, badala ya kujibu hoja wao wanakuja na mipasho!!

    Ni vyema sasa CDM wakapeleka Operation Vua Gamba vaa Gwanda, jimboni kwake kama maandalizi ya Kumng'oa hapo 2015.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hebu na tuachane na pumba za huyu Kilaza, hivi anataka kumaanisha wabunge wa CDM wakienda kumuona Mgonjwa inabidi watoe taarifa?. Alafu yeye kinamuuma nini watu kuzungumzia suala la ulimboka kama Serikali ya chama chake haikuhusika na unyama ule.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    jamani tusijaze server kwa kuwa-discuss machizi,.lusinde,nchemba etc are mentally retarded.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Angalia kitu unachogombana nacho:

    Member of Parliament CV

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name: [/TD]
    [TD]Livingstone[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name:[/TD]
    [TD]Joseph[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Lusinde[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent:[/TD]
    [TD]Mtera[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party:[/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location:[/TD]
    [TD]Box 50, Dodoma[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone: [/TD]
    [TD]+255 755 453327/+255 785 679927[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail: [/TD]
    [TD]llusinde@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status: [/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth [/TD]
    [TD]4 March 1972[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
    [TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
    [TH="width: 15%"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mbigili Primary School[/TD]
    [TD]Primary Education[/TD]
    [TD]1980[/TD]
    [TD]1987[/TD]
    [TD]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]CCM College Ihemi[/TD]
    [TD]Certificate[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [TD]2008[/TD]
    [TD]CERTIFICATE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Company Name [/TH]
    [TH]Position [/TH]
    [TH]From Date[/TH]
    [TH]To Date[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD]Member - Mtera Constituency[/TD]
    [TD]2010[/TD]
    [TD]2015[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: cms_table_text_menu, width: 47%"]Ministry/Political Party/Location[/TH]
    [TH="class: cms_table_text_menu, width: 31%"]Position[/TH]
    [TH="class: cms_table_text_menu, width: 12%"]From[/TH]
    [TH="class: cms_table_text_menu, width: 10%"]To[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Secretary - Tarime District[/TD]
    [TD]2006[/TD]
    [TD]2010[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Assistant Secretary/Accountant[/TD]
    [TD]2006[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]CHADEMA[/TD]
    [TD]Member - National Executive Board[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Civic United Front, CUF[/TD]
    [TD]Secretary - Kawe Constituency[/TD]
    [TD]1992[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Secretary







    source:Parliament of Tanzania[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona nafasi ya Sofia Simba sasa imechukuliwa na Lusinde na Mwigulu maana jamaa wanaongoza kwa kutoa mipasho kama kina Khadija Kopa
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa wanapokezana!
     
  9. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  10. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama cv zao ndio hizo tutegemee nini zaidi ya ushuzi ?
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kweli kauli ile ilitolewa na LUsinde? Au akili yangu imehama nini?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    20 years in politics with just primary education! Bonge la uzoefu!
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yap but aliyesema hayo ni Mwigulu Nchemba na hakusema alijuaje km viongozi wa CDM hawakwenda kumuona Selasini au km naye alienda maana kama mbunge kwa akili ya kawaida alipaswa kwenda kumuona mwenzake siyo lazima wa chama kimoja wakamuone, alijionyesha jinsi alivyo na ufinyu wa kufikiri na kulinganisha matukio yasiyo shahibiana
     
  15. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Kwa CV hii....Naomba asamehewe bureeeeeeeeeee
     
  16. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na anatokwa na povu kabisa kuwa eti viongozi na wabunge wa CHADEMA hawakuwahi hata kumpigia simu mh. Selasini. Mtu anayesimamia uongo kiasi hiki hafai hata kuwa monitor darasani acha ubunge. Nawaonea huruma sana waliomchagua. Eti ccm ndio wamwemwona kuwa anafaa kusimamaia fedha zao (mweka hazina). Hiki chama hakina watu wenye maadili walau kidogo tu?
     
  17. R

    RC. JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tazama cv yake ndiyo utajua zipi ni pumba na zipi ni mchele!eeeeeh!huyu jamaa anachekesha kweli!!!!!!!!!!
     
Loading...