Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam za Pasaka kwa mtindo wa kujivua Gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Apr 24, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yuda alijivua Gamba kwa kujinyonga (MT 26:5).CCM kwa kelele, Wewe na mimi tufanyeje? Happy Easter.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahahaha... Ndugu yangu, sasa ulitaka mafisadi wajinyonge au??...,,
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Mafisadi wajisalimishe!
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe na mimi inabidi tujivue gamba kwa kutulia na familia zetu home lol
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Kweli aisee!
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii.
     
  7. kure11

    kure11 Senior Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu!
     
  8. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Happy Easter too.
     
  9. L

    Liwolo Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanasema leo ni cku ya kuongeza maovu eti ili yesu aje tena kutuokoa.
     
Loading...