Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salakana Aahidi Kufufua Viwanda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wambugani, Sep 3, 2010.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Salakana aahidi kufufua viwanda
    na Grace Macha, Moshi



    MGOMBEA ubunge wa Jimbo la Moshi Mjini kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Justin Salakana, ameahidi kama akishinda ataongea na Rais Jakaya Kikwete ili viwanda vilivyokufa ndani ya jimbo hilo viweze kufufuliwa .
    Alitoa ahadi hiyo juzi, alipokuwa akihutubia mkutano wake wa kampeni kwenye viwanja vya zahanati ya Msaranga iliyopo Kata ya Ng'ambo.

    Alisema anaamini Rais Kikwete atamsikiliza kwa kuwa ni mbunge aliyetokana na chama anachokiongoza hivyo akifufua viwanda hivyo vitasaidia kupunguza tatizo la ajira na kuongeza mzunguko wa fedha ndani ya jimbo hilo.


    Hata hivyo, kauli hiyo ameitoa kipindi ambacho serikali ilishajitoa katika kuendesha shughuli za kibiashara, jambo linalofanya utekelezaji wa ahadi hiyo kuwa ngumu.


    Lakini kwa kipindi kirefu suala hilo limekuwa likishughulikiwa na mbunge aliyemaliza muda wake kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Philemon Ndesamburo, pamoja na uongozi wa mkoa.


    Aliahidi kumaliza tatizo la mafuriko kwenye Kata ya Ng'ambo kwa kujenga mitaro ya kuhakikisha maji yote ya mvua yanaelekea mtoni.


    Pia aliahidi kushughulikia tatizo la kukatika kwa umeme kunakosababishwa na watu kukata nyaya za kusambaza nishati hiyo.

    ======================

    Hivi Mgombea Salakana haelewi kwamba Serikali katika Sera yake ubinafsishaji haihusiki na biashara ya viwanda?
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli watz wamefunguka changanya na ahadi kali kama hz bado hawakumpa kura
     
  3. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kufufua viwanda au kujenga viwanda vipya na vya kisasa kukidhi mahitaji na nguvu ya soko?Tuache porojo.
     
Loading...