Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Jul 2, 2010.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kwa heshima na taadhima, ndugu zanguni wadada na wakaka wa hapa JF nawasalimu. Kwa baadhi ya majuma sikuweza patikana hapa jamvini, kwani nilikuwa eneo ambalo liko nje ya mtandao. Hivyo naomba mniwie radhi. Nimechungulia hapa jamvini toka jana kama mgeni na nimejikuta nikiwa na raha ya aina yake baada ya kuzipitia baazi ya post zenu murua na zenye kuvutia. Hivyo basi kunikubali kwenu tena hapa jamvini, ni kibali kwangu kuchangia mada mbali mbali.
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sema mzee
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180

    .Ndio kwanza najifunza kwenu mliokuwa updated. Ahsante mzee mwenzangu!
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180

    .Ndio kwanza najifunza kwenu mliokuwa updated. Ahsante mzee mwenzangu!
     
Loading...