Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Masanilo, Mar 25, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mabibi na mabwana !

    Nimejiunga rasmi na jamvi hili baada ya kuwa msomaji wa muda mrefu....
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu sana. Tunasubiri michango yako ya hali na mali.
     
Loading...