Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam zangu maalum kutoka moyoni mwangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Apr 8, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwanza kabisa namshukuru MUNGU kwa kutupa siku hi ya leo, tufurahi na tuishangilie.
    pili kwa ndugu, jamaa na marafiki zangu woote... heri ya PASAKA
    3. kwa mpendwa wangu SMILE... Heri kwako
    4. Mashemeji zangu, SL, HUSN, CANTA et al
    5. dada zangu wakiongozwa na dada mkubwa KONGOSHO, KIPIP, MWALI, AD, KING'AST, LIZ et al
    6. kaka zangu, EB52, BAGAH, REJAO, YOUNG MASTER, ROCKY, JUDGEMENT, SI, NN, PJ, ET AL

    PAMOJA NA WANA JF WOOTE, NAWAPENDA NA NINAWATAKIA HERI YA PASAKA.

    MBARIKIWE SANA
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona wajomba zako hujatutaja?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Asante..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    dada mkubwa Kongosho............ Vruuuumvruuuuuuuuum
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    eeeh, na wajomba zangu wakiongozwa na Bishanga, ODM, TB, MTALY, MUSIMO, HERI YA PASAKA PIA KWENU PIA.

    CHONDE CHONDE MSILEWE LEO
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    usishangae mkuu... ndio dada yangu huyo... sema tu kaka yake niko kuuul sana
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    swadida swadakta, tumekuskia, tumekufikia.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Kwa mama zakoje.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Happy Easter Boy..!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We smiling wewe,alokwambia Kongosho ni 'dada' ni nani? Subiri akushukie!
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kweli nikiwasahau litakuwa kosa kubwa sana! heri ya pasaka mama, MAMDENYI,

    NA kwa mods wooote, RR, PAW, INVINSIBLE, ET AL HERI YA PASAKA PIA
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante sana ndugu yangu... tena umenikumbusha...

    kwa school mates wangu woote! TANMO, ZUMBEMKUU, ET AL
    HERI YA PASAKA KWENU PIA
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    teh teh teh usiniambie mzee wangu hujui kuwa Ko ngosho ni my dear dada
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    haya.......basi malizi salamu....bado za mashangazi, mama wadogo, mama wakubwa....bibi... Babu.... Baba.... Baba wadogo...... Baba wakubwa...... Mabinamu....... Wajukuu...... Vilembwe....... Majirani.........
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa BD... shemeji wa mkwe wa babu mzaa baba mkubwa kwa mama mdogo wa jirani wa kaka yake mpwa wa binamu kwa mjomba yule kilembwe cha babu yake babu mzaa baba wa bibi mzaa shangazi... heri ya pasaka kwako
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Nadhani mie niko hapo kwa red. Ndo maana pasaka yangu ilienda vizuri. Nashukuru kwa Salamu zako.
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na hapo juu pia.....thank you for thanks (ahsante kushukuru)
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mi kazi moja tu. Kukagonga. Ila ulikosea kusema "tusilewe" nadhani ndo maana Mungu hakusikiliza sala zangu.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    S.S
    Asanta kwa kumbuko lako, mimi na tunae'share nae shuka ndiyo twatoka ambako waTZ wengi wanapaita mbuga za wanyama, lakini wasaidizi wa Saidi Mwema (baadhi) walipageuza machimbo ya madini !
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aha ha ah sala zipi hizo hazikufanikiwa?!
     
Loading...