Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam za Mwalimu hizi hapa......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by J.K.Rayhope, Nov 3, 2011.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natuma salaam kwenu Watanzania wote na si Wadanganyika, sijawasahau, nawapenda sana. Ila nimeona niwaulize bayana, linalonikera moyoni. Hakika nilipo ni pazuri sana, ukifika wewe hutorudi. Niwaulize,

    1.Kwa nini mnavaa nguo za ulaya wakati niliwajaengea viwanda?

    Kiwanda cha zana za kilimo kiko wapi? n.k. Ona sasa bidha zenu hamtaki,mwataka za ng'ambo. Mnajua kodi mnayolipa ni kubwa sana kwa mataifa hayo?

    2.Kwa nini nchi ina njaa wakati ardhi niliipigania hata ile Idd Amin aliyokuwa amejipimia kwamba ni yake, kwamba mlime ili msife njaa. Sasa, niliwaambia "Siasa ni Kilimo" leo mnafanya "siasa ni vurugu tupu"mtaendelea lini?

    3.Naona kuna harufu ya kuuvunja Muungano,Hivi mnajua gharama yake mpaka tukaungana.Wanangu,wajukuu zangu,Vitukuu,Vilembwe,n.k ulindeni muungano.

    Niko mbali sana,maisha ni mazuri,ya ikulu yana shida mno.Msipapende sana.
    4.Kwanini kila Oct 14 mnasema mnanienzi,wakati sioni matendo?Ni wachache sana,wanaonienzi ,atakayekuja huku nitamwonesha,mmoja wao ni huyu niliyemtumia kuwaletea ujumbe.Nitawakumbusha mengi mliyokiuka miiko.Tupo pamoja ktk mapambano.

    WENU MWALIMU.
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh haya!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Mungu amekupendelea hapo alikuhifadhi.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Stay in touch JF
     
Loading...