Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BLUE BALAA, Nov 30, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefuatilia jamii forum kwa kipindi cha miezi mitatu na nimevutiwa sana jinsi watu wanavyo wakilisha mada na kuzichanganua. Pia napenda ukweli na uwazi ulivyotawala humu jamvini. Ukichemsha unapewa papo hapo hapo. Asanteni na naomba mnikaribishe
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Karibu sana!
    Lakini mbona jina lako linatisha?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    lusufeli...una mpya zaidi ya kukaribishwa ..... wewe ni kuhani mkuu wa mashetani.... challenge and become a great thinker...okay
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, naona mwenzio hapo juu.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Japo mimi mwenyewe nina siku ya 4 tu leo nina furahia sana maisha ya hapa JF
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhhh hilo jina mkuu...............:A S 2152:
    haya karibu sana lakini
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nachelea kukukaribisha, hebu jitambulishe kwanza :lol:
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    OMG, Shetani!!!!!!
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KARIBIA. I lyk ur name coz kila jambo baya 2namcngizia shetani.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!napata kigugumizi kumkaribisha shetani ndani ya nyumba yetu takatifu!toka shetani kwa jina la yesu ushindwe na uregee!wewe ni muovu mkubwa,kazi yako ni kutesa wanadamu!katika jina la yesu nakuamuru toka,toka!ushindwe na uregee!!
     
  11. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah, jinalako 2 utata, haya karibia jamvini n feel at home
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shetani......unatokea Tanga nini kwa kina Shemahonge na Makamba nini???

    Jina lako limenitisha sana ila karibu JF
     
Loading...