Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam toka kwa Baba Mtarajiwa..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELNIN0, Aug 9, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakubwa,

    Mimi ni baba mtarajiwa ambapo mungu akijalia mwezi ujao basi na mimi naanza kuitwa baba au Dingi / Mshua kwa lugha za kisasa.

    Kati ya mambo mengi niliyopanga kumfanyia mwanangu mtarajiwa ambayo yana kipaumbele cha pekee ni malezi bora including elimu na akiba yake ya baadae.

    Suala geni kidogo kwa wazazi wengi huwa ni kutotunza kumbukumbu za watoto wao, mimi ningefurahi sana kama wazazi wangu wangekuwa wamenitunzia vitu vifuatavyo
    a) Kazi zangu za darasani tangu chekechea hadi darasa la saba
    b) Baadhi ya mavazi yangu from 0 age mpaka 12
    c) Picha zangu nyingi nyingi za utoto katika matukio tofauti.

    Lakini wakubwa mimi nina picha moja tu nikiwa 12 age. kwa maana hiyo nimeamua kufanya yafuatayo kwa mwanangu mtarajiwa ili asipate matatizo kama yangu.

    a) Kutunza kumbukubu za maisha yake ya utoto - Picha na Video from 0 age hadi 14
    b) Kutunza mavazi yake yote ya utoto toka 0 age hadi 14
    c) Kutunza kazi zake za darasani toka 3 years hadi std 7, na kumsaidia kuzitunza hata zile za form one hadi four.

    Nimeamua kufanya hivi sababu wazazi wengi hawajali sana suala la kumbukumbu lakini ki ukweli linasaidia mtoto kujua ametokea wapi, makuzi yalikuwaje na ni vipi wazazi mlichangia malezi yake.

    Ni mimi Baba Mtarajiwa - naomba sara zenu mambo yawe swafi niitwe baba kama baadhi yenu humu.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utaitwa Baba na Mungu atalisimamia hilo. Kila la kheri Elnino
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    insharah
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Baba mtarajiwa, muhimu pia kushirikiana na mama mtarajiwa ktk malezi kama kukesha usiku na mtoto,kumlisha akifikia wakati huu,kumpeleka clinic nk.
    kumbukumbu ni kitu kizuri sana, usafishe picha na ziwe kwenye album hiyo ndiyo raha siyo digital tu..

    Maandalizi mema ya malezi,you will be a great dad kwa unavyoonesha kimaandishi!..
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Tengeneza baby book....piga picha ya ujauzito wa mama, mtoto akizaliwa bandika footprints zake kwenye baby book, na document kila hatua ya mwanao...atakapoanza kutambaa, kutembea, n.k.
     
  6. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    All the best Elnino !! Kuhifadhi kumbukumbu ni muhimu sana katika maisha... Nakutakia kila la kheri na Mungu
    atakuongoza katika ujio wa mwanao ile uwe wa salama na afya njema. Be blessed n hope you will be a great DAD !!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kutegemea kupata mtoto na Mungu atakuvusha katika hili.
     
Loading...