Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam,kwa viongozi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jun 26, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duniani tunapita,usitumie fursa ya kuishi uliyopewa na mungu kuwaumiza wengine.Hebu jiulize itakuwaje wakikutana huko mbinguni komredi chacha wangwe na regia mtema wakikumbushana habari za chadema ya wangwe na mbowe ambayo regia alishiriki kikamilifu katika vita dhidi ya wangwe?
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tuntemeke tafuta kazi nyingine ya kyfanya hata kuuza nyanya.Nakuapia vita na CDM huiwezi asilani.Wameshindwa wenye dola sembuse wewe kifaranga?
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, napita tu...
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    molemo-malipo ni hapa hapa duniani si unakumbuka ulichokuwa unamfanyia kafulila pale makao makuu chadema kipindi kafulila alipokuwa wanachadema na zalau uliokuwa unaionyesha lakini vp leo?yeye na mbunge wewe bado unatanga tanga tumekuolea mpaka mke sasa inabidi tukujengee na nyumba!malipo na duniani hapahapa molemo.
     
  6. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani kama kuna maisha baada ya kifo?
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usihiukumu, usije nawe ukahukumiwa, mwenye jukumu la kuhukumu ni mungu peke yake, na hao waliotangua hebu waache wapumzike kwa aman, yanayojir huko, kama yapo watayajua wenyewe, ya kaisar mwachie kaisari
     
  8. D

    Davie Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 16th June 2012
    Posts : 35
    Rep Power : 309
    Likes Received1
    Likes Given0
    Usiwe unakuja kujaza tu Threads tu huku JF...mana watu tunafikiri umeandika kitu cha msingi kumbe upuuzi tu,..na unatupotezea muda..
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo patamu hebu fikir
    1.nyerere vs sokoine
    2.aninachifupa vs nchimbu
    3.mkapa vs nyerere
    patakuwa hapatoshi,
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unataka nisifie unafiki wa viongozi wa chadema ndio uone nimeandika vitu vya msingi?acha ushabiki wa kijinga wewe na upuuzi wako wa kusifia kila kitu huko wenzako wakikuchora kama **** flani!mi nilisha jitambua toka zamani na naijua chadema toka hotel waliokuwa wanatumia kufanyia vikao vya uanzishaji wa chadema so acha ushabiki wa kipuuzi?
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Nadhani umechelewa sana hii melody ya nyimbo unazozileta humu haziuziki tena,fanya utafiti kidogo nchi nzima,sisi tunaozunguka vijijini tunajua,kazi kubwa kubomoa magnitude ya chadema kweli,kweli ,sympathisers wa chadema ni wengi mno nchi hii na hawana affliation yeyote ya chama kama vile kuwa wanachama au viongozi katika chama hicho,ila wamejijengea imani na chama hicho na unajua maana ya mtu akijijengea imani yake ni kwa kiasi gani na nguvu za kiwango kipi unaweza tumia kuivunja ,nadhani unajisumbua bure
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tuntemeke hivi wewe una kitega uchumi walau chochote? Kazi kwako
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mambo yameiva tena.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dola gani imewashindwa mkuu?
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ndo maana huwa hukawii kulimwa ban! Sasa nakwambiaje? We kasirika, toa mapovu hata uh*r* CDM mwendo mdundo tu!
     
  16. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Uzi wa kipuuzi kabisa.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nimeamini malipo ni hapa duniani, Regia kumbe naye alihusika kwenye kumuadabisha kamanda Wangwe na Mungu naye kamuadabisha kwa mtindo ule ule.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    M4C forever na wanafiki kama ww TUNTEMENKE mtaishia hvyo hvyo.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    takataka kama hizi ziwe zinatupwa jalalani..jf inanuka siku hizi sababu ya takataka kama hizi zisizo na ushahidi kuachwa.
     
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani chitchat tumevamiwa kwani jukwaa lenu hamlijuhi muwe mnagonga hodi kwanza aha! we gongounalewaglass beba watu wako mrudi mlikotoka kabla hatujawahita kuwa ni magaidi
     
Loading...