Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam kwa Mh Kikwete

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ntemi Kazwile, Mar 18, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Rais, mimi ni mpiga kura wako ambaye nimekuwa sifurahishwi na maneno yanayoanza kuzoeleka sasa kama misamiati sahihi ya kuwapa matumaini yasiyokuwepo ama kwa sababu hamna utashi wa kisiasa ama hamna uwezo (ninyi kama wanasiasa) kuyatekeleza na badala yake inakuwa kana vile siye ni midoli yenu ya kujiburudisha nayo.

    Naongelea maneno ambayo wewe na wanasiasa wenzako mnapenda kuyatumia kama haya hapa:
    1. Tutawapatia wanafunzi wote wa Tanzania Komputa
    2. Tutajenga barabara za kupita juu kwenye mji wa Dar es Salaam
    3. Tutaboresha masilahi ya wafanyakazi
    4. Tutapeleka maji ya ziwa Viktoria hadi Tabora
    5. Tutaunganisha kila makao makuu ya mkoa kwa njia ya rami
    n.k., n.k. tatizo langu kubwa ni kwamba kama hizi tuta- zingekuwa tume- au tuna- tungekuwa hatuko kwenye hili janga la umasikini wa kutisha, nashauri ama msitupe matumaini makubwa kuliko uwezo wa serikali yako kwani kufanya hivyo ni kutokutuheshimu sisi wapiga kura wenu kwa kutudaganya vitu ambavyo ama hamfanyi ama hamna uwezo navyo
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na tunafundisha kwa kutumia mkongo wa taifa. Bila TV, Bila Kompyuta, Sisi ccm wakali bwana.:focus:
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK bora asafiri ughaibuni akatafute kocha wa kufundisha viduku kama alivyotafuta wa timu ya taifa ili atupunguzie hizi tuta-
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    TUTAFANYA MABADILIKO MAKUBWA NDANI YA CHAMA! Kweli matuta yamekuwa mengi!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Tatizo siyo Mheshimiwa Rais bali watendaji wake kwani Raisi akisema kitu HILO NI AGIZO linalopaswa kufanyiwa kazi. Nimesikia vile vile amesema shule zitaunganishwa kwenye Mkonga wa taifa ili utumike kufundishia; sasa sijui hizo computer zitawashwa kwa Solar au huu umeme wa Tanesco ambao hauna uhakika!!!
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua Henge sometimes huwa una mambo ya ajabu sana. Sasa hata hili nalo unawachapa nalo? Kweli we kiboko. Unamchapa Ng'ombe na mkia wake!

    Jamaa wamesahau mpaka wanajidanganya wenyewe......kweli kazi ipo!
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    interesting; all future tenses...with no specified time for said promises......haya ccm.....danganya tootoo jinga
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa nisamehe kabisaaaaaaaa
    Tatizo namba moja la nchi hii kwa sasa ni JAKAYA KHALFAN MRISHO KIKWETE bila chenga.
     
  9. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vincent, twende taratibu kwanza. Tatizo sio Raisi? Ni watendaji wake?

    Raisi ni nani?

    Watendaji ni nani?

    Kama agizo lake halijafanyiwa kazi anatoa agizo lingine au anafanyaje?

    Tujadili.
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu naomba kutofautiana na wewe, kama hayo maagizo hayatekelezwi na mtoa maagizo hawawajibishi nani wa kulaumiwa? Urais siyo lelemama
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    There you are Msando....

    Udhaifu wa kiongozi huthibitishwa na watendaji walioko chini yake...

    Ni sawa na kuwa na paka asiekimbiza panya, panya watacheza na kufanya kila kituko ndani ya nyumba,

    Wa kulaumiwa na mwenye nyumba ni paka kwa kule kuacha uhuru....

    Tatizo la JK ni Laissaze Affaire
    na hawezi kufuatilia utendaji wa walio chini yake

    Ninachoelewa, kiongozi akitoa tamko watendaji wanatetemeka na kupigana vikumbo kutekeleza, huyo ndie kiongozi imara,

    Lakini kiongozi anaetoa tamko then watendaji wanamngoja wampe mgongo wamng'ong'e na kutupilia agizo lake lazima ana upungufu tena ulio wazi mpaka kwa watendaji wake kuwa HANA UBAVU WA KUWACHUKULIA HATUA YOYOTE
     
  12. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya maTUTA ya serikali ya CCM ndiyo maana tunakwama hatuendelei. Sisi wanatuahidi maTUTA wao wanazichota kwa kwenda mbele.
     
  13. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Jamani mnanifunja mbavu, hilo agizo analotoa mh. Rais, analitoa akiwa jukwaani ili afurahishe wananchi na wafuasi wake. Je hao watendaji wake amewapa maagizo kimaandishi? Mnadhani watendaji wa serikali wanafanyia kazi hotuba za majukwaani? Rejea maagizo aliyotoa waziri wa afya kuhusu suala la babu Loliondo, mkuu wa mkoa alijibu hafanyii kazi maagizo kupitia Tv.
     
  14. S

    Songasonga Senior Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kuwa mlengo usio na mwelekeo tusubiri miaka 4 ndio tufanye tathmini hayakutimia tufanye uamuzi hizi propaganda za ushabiki hazina tija
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaa Henge kweli matuta kibao huenda yatakuwa mabamps
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ebo kakaa miaka mitano pale, alikuwa anjifunza?
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nimenyanyua mikono
     
  18. G

    Gathii Senior Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ndiyo ujiulize anatoaje agizo kama hilo wakati anajua hali ya umeme ilivyo na DOWANS pia anaijua...Tafakari!!
     
  19. G

    Gathii Senior Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka uko nchi gani??tunasubiri miaka minne ipi tena??kuna miaka mitano ya kwanza imeshapita imepita tayari na vingi viliahidiwa au wewe hukumbuki??vipi tena??
     
  20. Platnam

    Platnam Senior Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ........Tatizo sio watendaje wake.Raisi kalegea kama bwabwa kwa nini wasimzarau.
     
Loading...