Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam kwa Mbunge wangu Anne Makinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulukolokwitanga, Nov 16, 2011.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Wapiga kura wako hatujauona na wala kuusoma huo muswada wa marekebisho ya katiba.

    Tumesikia kuwa ulisomwa mara ya kwanza ukajadiliwa na wananchi halafu ukaenda kubadilishwa lugha na sasa unasomwa mara ya pili bungeni, lakini sisi wapiga kura wako hatujawahi kuuona na wala kuusoma ili tutoe maoni yetu. Kuanzia Hagafilo, Ndzengelendete, Igominyi, kwenu Yakobi hadi Uwemba hakuna mtu aliyeusoma. Labda kama waliusoma Njombe mjini.

    Tunakuomba chonde chonde tumia hata njia za kisanii ili tutoe maoni yetu kwenye muswada wa katiba kama kweli unatuwakilisha sisi hapo bungeni. Sisi ndio tulio kutuma bungeni, hata kama uchaguzi wa mbunge haukufanyika baada ya wewe kumnunua mpinzani wako.

    Hatuna mpango wa kuandamana lakini tunadai haki yetu ili katiba mpya ituondolee kero kama za LUMBESA za viazi na usanii wa wapemba wanaokuja huku kununua nyanya zetu.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Mmmh...haya bana! 'Undungu ni kusaidiana' (Ulukolokwitanga!).
     
  3. jakirogo

    jakirogo Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nyie nao manjuka tu, sa yule bi kidude mlimpa hiyo nafasi kwa mising ip?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wakati wa kupata maoni majimboni alikua india kuwasalimia wagonjwa!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Bi Kidude kumbe hata yeye hakupeleka kwake ule!
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Alipita bila kupinga. Kwa mujibu wa Mzee Six ni kuwa amewekwa na mafisadi, huenda ndio walimpa hela za kununua wapinzani wake. Sisi tunataka katiba mpya itutatulie matatizo yetu ya kilimo, tuuze Apples zetu ulaya kama wasouth na wazim, tuuze maua ulaya kama wenzetu kule kwa Lema...
     
  7. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbunge wako kasema anawakilisha maoni ya wananchi wa same mashariki na anasema maonin anayotoa ni kutoka kwa wananchi wa Same mashariki!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kizibo kile next msimpe kura zenu
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mtoa uzi amesema anne makinda na siyo anne kilango.
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuna mwingine anaitwa rwehikiza ccm anasema wabunge wamepita kwenye majimbo kukusanya maoni sasa sijui hii ni kwa mujib wa kifungu kipi!
     
Loading...