Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaaam

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mashakabwa, May 14, 2010.

  1. m

    mashakabwa New Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf, nimekua nikifaidi ya baraza hili nikia kwa nje muda mrefu, sasa nimeamua niingie ndani kwani utamu wa ngoma si kuangalia wengine bali kuingia nakucheza. MASHAKABWA
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu Mheshimiwa..
     
  3. b

    bwanashamba Senior Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo umenena karibu kiongozi
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu mashaka!
     
  5. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu tena ingia, si kwa tabu ni raha tu Ulizozoweya,
    ni kwa irabu na konsonanti ndo tutaongeya,
    si ndimi au fimbo za kuchapiya,
    utamuwe si wa kuhisabiya na hamuye hitokwishiya,
    karibu kaka, karibu mdogo, karibu muungwana,
    karibu na hapo ndo pa kuanziya,
    we ingiya ,ingiya, uwe mmoja wa kondooo! ingiya uweze jioneya,
    ingiya uje tusaidiya, ingiya uje kuchangiya.

    KARIBIA EWE MTANZANIA........... JONGEA UJE TUSIMULIA.........:drum:
     
  6. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umepokelewa karibu sana hapa ndo home kwetu na hii ndo familia yetu jisikie upo kwako!!
     
  7. m

    mashakabwa New Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wenyeji wangu first lady 1, Dreamliner ,Bwanashamba,Edgartz na mswahilian mtaaluma wa kiswahili kwa shairi dogo nimejihisi mwenyeji tayari siku njema kwenu
     
Loading...