Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sala zenu wapendwa wa jf

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mulhat Mpunga, Jun 5, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wapendwa wana jamii nawaomba muungane na mimi katika sala ,tumuombee mwana jf mwenzetu angel msoffe.amefanyiwa operesheni juzi usiku na kafanikiwa kupata mtoto wa kiume japokuwa hakuwa amefikisha umri lakini mungu saidia mama na mtoto wanaendelea vizuri na bado wapo kcmc wanaendelea na matibabu
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Woooh! Congrats to Angel Msoffe, God has just opened a door for more blessings, love and joy in her family! Plz say sorry to her also.....
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni sana
    Na Pole sana Angel Msofe Mungu atawasaidia mtakuwa salama kabisa..!
    Pia hongera kwa kupata mwana
    Get Well Soon Madame
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hongereni sana...na pia namuombe kwa Mungu amponye.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Mungu awatangulie
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    pole kw kuumwa na hongera kwa mtoto.. how sweet, bby boy.!!
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Usihofu Mungu anawalinda hongera zao
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole Angel & Baby kila la kheri !
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mungu na amponye
    ameen!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    thanx alot ndugu
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    poleni
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Heri na fanaka kakwe!! Juzi juzi ulijifungua wewe leo jana msoffe mwingine! I'm glady!!
    thank you vere mache!
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    flora msoffe mpe pole na hongera Angle, naona umeamua kuiweka pic ya baby kama avatar yako nawe hongera pia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    asanteeeeeeeeeee
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    nikimuona nafarijika saaana ,hata screen saver ya ofisi ni yeyey
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    umeonaeeeee mama ni kubambeleza wajukuu kwenda mbeeeeleee

     
  17. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpe pole angle,mungu atampa uzima soon. Pia mpe hongera kwa kupata baby boy.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Mkuu na mimi nimelikumbuka hili,
    hongera zao nyingi sana.

     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    BabyBoyCongrats.gif

    Tafadhali mpe zawadi yangu,
    Mwambie Hongera sana.
     
  20. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    namweka flora mikononi mwa bwana pamoja ma mtoto wake, malaika wa bwana wa wafunike na kuwalinda nda nguvu za mbaya shetani, na shuha mamlaka toka mbinguni ziwatawala siku zote za maisha yao. Nafunga mbingu zote za mwovu shetani, UWEPO WA NGUVU,ULINZI TOKA KWA MUNGU BABA,MUNGU MWANA, NA ROHO MTAKATIFU VIKAE NANYI NYOTE
     
Loading...