Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya Uchaguzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chapakazi, Oct 30, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We KIKWETE uliye 2filis, jina lako lisahaulike ,utakalo lifanyike BAGAMOYO tu! Utupe leo mabilion ye2 ya EPA, uwapeleke MAFISADI wote mahakaman, uwalipe wastaafu, walimu na wafanyakazi wa serikali pesa zao, uwasamehe wafungwa kama ulivyowasamehe LOWASA, MRAMBA, KARAMAGI na mafisadi wengine , usi2tie katika mikataba feki, kwa kuwa ufisadi ...ni FANI YAKO NA WIZI NA UWONGO HATA MILELE


    Amina
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    upuuzi mtupu
     
  3. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hutakaa ushibe ukipuuza hiyo sala.
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh....kweli kazi tunayo katika kujenga taifa!
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this is kali
     
  6. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kali lakini inafaa
     
  7. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utasemaje ni upuuzi mtupu wakati tuko kwenye topic ya jokes/utani + uadaku/gossips? Kweli njaa baya.
     
Loading...