Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya toba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Habarini wenzangu nashukuru mwenyezzii MUNGU kwa kutulinda mpaka hapa tulipo leo hii si haba kukumbushana wenzangu vyema kabla ujaanza mamombi yako ya shukran na kumwomba mola haja zake basi ukumbuke kusali SALA YA TOBA
    Hii inasaidia Mungu kuwa karibu zaidi na wewe hasa ukiwa safi na ukiwa umekiri kwamba YESU ni Bwana\najua wwaweza kuuliza ni ipi??zipo sala mbalimbali lakini si mbaya ukiwa busy kumbuka sala ifuatayo

    KATIKA JINA LA YESU ,JINA LA UTUKUFU LA YESU KRISTO WA NAZARETI ,BABA WA MBINGUNI ,NINAKUJA KWAKO KWA NJIA YA YESU KRISTO NA KWA UWEZA WA NGUVU ZA ROHO MTAKATIFU,NINAZIUNGAMA DHAMBI ZANGU ZOTE NAMI NILIZOTENDA KWA KUFAHAMU AMA KUTOFAHAMU KWA MAWAZO ,MANENO MATENDO ,NINAZIACHA DHAMBI HIZI ZOTE NAMI NINAAHIDI KWAMBA SITARUDIA TENA

    YESU KKRISTO NINAKUPOKEA KWA UPYA KATIKA MAISHA YANGU KUWA BWANA WANGU NA MWOKOZI WANGU.INGIA KATIKA MAISHA YANGU SASA,ANDIKA JINA LANGU KATIKA KITABU CHA UZIMA,NIPE NEEMA YA KUWA MWAMINIFU HATAA MWISHO KUPITIA MWANAO YESU KRISTO ANAZARETI

    AMEN

    SALI SALA HII KABLA YA KULALA MUNGU AKUBARIKI
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    amen mkuu uwezi amini ni watu wangapi watakuwa wameungama na kuokoka japo kwa mda huo tu watakaosoma mana ni sala ya toba ata kimya watakuwa wameungama dhambi zao

    shika neno tenda neno
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Tuwapostie CCM nao waugame pamoja na mafisadi wao.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jitahidi kujikomboa wewe mwenyewe kwanza ndipo ukaombe ccm wakombolewe...yawezekana dk za mwisho wana mafisadi wakauona ufalme wa mungu kwa toba yao huku ukisubiir toba
    Ubarikiwe
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Safi
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ni safi sana mkuu ikiwa kama sala ya toba itatoka kwenye moyo wa mdhambi. Lakini kama ni kitu cha kuongozwa kukariri inabakia kuwa liturugia. Na ndivyo wengi wanavyofanya siku hizi. Mdhambi yeyote anafahamu makosa yake yote na ikiwa atajaliwa kumrejelea muumba wake ataungama maovu yake kwa Mungu huku akimaanisha na wala sii kumuungamia binadamu mwenzake. Kuna tofauti kati ya mtu anaeungama maovu yake kwa Mungu na watu kuombana msamaha kwa makosa waliokoseana wao kwa wao.
     
  7. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sometimes I wonder kama kweli ninyi ni washa.biki wa Dr Slaa ama ni walewale tu??? Haiwezekani kuwa wajinga kiasi hicho cha kujipiga risasi miguuni wakati mkiwa mwishoni mwa mbio za marathoni..
     
Loading...