Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya Slaa na Kikwete-Ni balaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pilato, Sep 18, 2010.

  1. Pilato

    Pilato Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ee KIKWETE Uliye tufilisi,Jina lako USANII MTUPU,utakalo lifanyike BAGAMOYO TU,utupe leo mabilioni yetu ya EPA,uwapeleke MAFISADI wote Mahakamani ,uwape WASTAAFU pesa zao ,uwasamehe wafungwa hasa BABU SEYA kama ulivyomsamehe LOWASA ,Usitutie katika mikataba FEKI, kwa kuwa UFISADI ni fani yako na uwongo hata milele , na Uanguke kwenye uchaguzi ujao kama unavyoanguka hovyo jukwaani ,AMINA

    Forwaded msg from mobile phone..!!
     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duh! Wabongo wamechizika! Wonderful sense of humor!
     
  3. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    umesahau na uso wake usio na haya kwa kusisistiza uwongo ule ule aloahidi 2005.
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wewe hiyo Avatar yako ndio tuseme who is Kobe-24 na Who Is Pierce- 34????
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    jina tu hujasikia mtoto anaitwa PINDA huko Tabora lakini sio Pinda wa Pm.!
    Mi kobe lakini Namshabikia PIERCE.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli sala imetulia mana imesheheni kila usanii wake
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Awasamehe pia wafungwa kama Liyumba kama alivyowasamehe wezi wa mabilioni ya EPA!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nice one hehehee!
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hana sera kikwete kachacha ila asikii harufu yake
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mswahili ni mswahili tu!
     
  11. S

    Shimwela Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sala imetulia,ingeongezewa "unaye wachukia wafanyakazi"
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Nimesikia sehemu kuwa kesi ya Liyumba inafanana na ya Babu Seya?

    Mwaka 2005 walipotangaza ushindi wa Boys II Men, nasikia Liyumba alisimama na kusema "mwenzenu ni mfungwa tayari".

    Mleta Majungu anadai kuwa Liyumba alishawahi kunyang'anya mtu Kimwana.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ni kisura mmoja alihitimu masomo Uingereza. Anapenda kuvaa nyekundu. Picha yake kuna mtu aliwahi kunionyesha kwenye Michuzi.
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh !!!!
    Hiyo kali....
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mweee, watu mna data nyie?? Niliposikia nilifikiri MAJUNGU.

    Duu, kweli watu wakiamua kufungulia mbwa, mengi yatatokea.

    Kumbe wanafungwa adui zake tu? Na hii inaonyesha akitaka, atashughulikia hata Mkapa.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hukumsikia alipokuwa anga za Mramba akisema hiyo kesi itaisha tu?
     
  17. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungeongeza na safari zake za nje zinazokula mabilioni ya pesa za walipa kodi.
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    say it again
     
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sala mpatieni Mchungaji Slaa aipeleke kanisani, huko ndio kuna sala za ajabuajabu namna hii. watu hukop ni rahisi kufumba macho na kuitikia ameeen bila kujali nani anaombwa.
     
  20. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol!
     
Loading...