Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya Muathirika wa BAN za MODS Ukorofi wa Intaneti

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Apr 14, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Enyi MODS wetu!
    Majina yenu yatukuzwe.
    Yabarikiwe majukwaa yetu yote hasa ya Chit chat MMU na Siasa.

    Ninaungama kwenu kuwa ninaipenda sana JF,
    kiasi kwamba haipiti siku bila ya kuingia.

    Mnisamehe kwa uropokaji wangu,
    kwani maoni ya akina Rejao na Ritz yananilazimisha kuwajibu.
    Naomba mnisamehe na kunifutia BAN zangu zote
    kama mimi ninavyowasamehe Airtel na Tigo
    wanapokatisha mawasiliano.

    Ewe Intaneti,
    Mawasiliano yako yaharakishwe!
    Uniruhusu downloads zangu za kila siku
    na uniepushe na Virus Mlaaniwa.
    AMEN
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sometimes Mods hawako fair mi nakwambia. Mi walinitembezea ban bila kubalance kesi kesi!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe!!
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu! Penye wengi pana mengi.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160


    Thanx mkuu. Uzuri JF ni kichuguu cha nguchilu. Ukimzibia tundu hili anatokezea kuleee mwendo mdundo.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nakuingiza studio upo tayari??
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Alaaa! Kumbe ndiyo janja hiyo. Hayajawahi kunifika lakini sitosita kuchimba tundu jengine la kutokea.

    Poa tu.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah....sala nzuri....tuiombe kwa nguvu
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Hivi ban huwa inakuaje? nina miaka minne hapa jamvini sijawahi kupata hata onyo
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi mbona kila mtu hapa JF akila ban anamsingizia Rejao na Ritz? Are they mods mpaka wawape ban? Hii dhana inabidi muiondoe. Sidhani kama hawa watu wanaweza kukusababishia ukose self discpline.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    eh!! hongera zako wengine sisi ni magwiji wa ban.
    jukwaa la siasa ndo linaongoza kwa kuwapa watu ban.
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Tena huko huko mtu wangu. Mi mwenyewe nilikuwa sijawahi kulimwa ban lakini siku hiyo nikasema potele mbali! Issue yenyewe ilikuwa hivi:

    Ilikuwepo thread inayosema "Kumbe Viongozi wa CCM Iringa ni Waarabu!" katika kuchangi baadhi wakawa wanasema hawawaamini waarabu na wahindi na hivyo tusiwape sana uongozi; na wengine wanapinga sera ya kubaguana kimbari watz. Huku na huku mshamba mmoja kwa kufikiri kuwashambuli waarabu ni kushambulia uislamu sijui? Si akarusha bonge ya tusi na kashifa nzito kwa Ukristo just like that! Ee bwana nilipata moto! Nikapotezea kama nusu saa hivi nikaona jamaa wanajifanya halisomi tusi hilo. Si nikamnyookea huyo mshamba usoni kitu na box! Cha kushangaza mod akanimaindi afu akamwacha jamaa anapeta! Na mi kuona hivyo; si unajua tena madirisha ya jela huwa yako wazi? Nichomokea dirishani nikarudi kundini kisailensa! Anyway, ban imeisha, so niko frii.
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Rejao Mkuu, hii ni Chit Chat tu, binafsi huwa ninapenda michango yako na Ritz hasa mnavyokuwa hamhamaki licha ya madongo wanayaowatupieni.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    natambua kuwa ni chit chat, but hizi lawama tumekuwa tukizipata sana...
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Samahani Mkuu ikiwa nimekukwaza, haikuwa lengo kuungana na hao wanaotoa lawama hizo kwa dhati. Ulikuwa utani mbaya.
     
Loading...