Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya kuombea ulinzi kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sir R, Oct 26, 2010.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ee Mungu, mweza wa yote, muumba wa mbingu na nchi. Najinyenyekeza mbele zako kwani najua we ni mkuu haufananishwi na chochote.

    Naomba uifanye kura yangu sawa na kaa la moto kwa wale watakaotaka kuiba kura yangu.
    Wapofushe, wachanganyikiwe; walaaniwe (Kumbukumbu 27:17)
    Uzao wao ulaaniwe, wawe mazezeta.

    Mungu unilindie kura yangu.
     
Loading...