Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya kuombea kabati ya mume

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Mar 19, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sala ya kuombea kabati ya mume baada ya kuifua. Naiombea kabati ya mume wangu anapotoka ktk nyumba hii ivaliwe hapa na ivuliwe hapa tu, kama ataivua sehemu nyingine tofauti na nyumbani kwangu basi na iwe kwa ajili ya kunya au kukojoa tu naikabidhi ikiwa safi. Kama itavuliwa kinyume na niliyosema basi nyoka wake akapigwe upofu asilione tundu analolitafuta
     
  2. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mkareee!
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
  4. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sala ya muda gani, asubuhi, mchana au jioni??
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kulingana na atakavyobadili na kutoka nyumbani kwake hata 5x12=POA.
     
  6. m

    mwanakaya Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aaaiimen
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Na iwe hiyvo mwanakaya.
     
Loading...