Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya kumuombea mary chitanda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alfu Lela Ulela, Jan 11, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Salaam mama Maria (Chitanda),
    mama uliyejaa kisirani,
    umelaaniwa kuliko wanawake wote,
    na CCM uliye mzao wa tumbo lake amelaaniwa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi nimeomba muibandike hapa picha yake tu huyu mama, yanayobaki niachieni mimi.
     
  3. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    sitaki hata kumsikia huyu mama jina lak ni kama kelele kwenye ubongo wangu
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hana picha huyo mama

    nimetafuta google, nimetafuta facebook.

    kote cheche!!
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ....Kitanda kitu ya Makha*ba,
    Utuachie Arusha yetu.
    Na Madenyenge mzao wa uongozi wako amelaaniwa,
    ....
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huyu mama hata kama picha yake haipatikani lazima sura yake itakuwa mbaya tu!
     
  7. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria mtakatifu mama wa Chitanda. Uwaombee hao wakosefu, Sasa na saa ya kufa kwenu AMINA.
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ala haulaaaa
     
  9. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelekezo ya Kurani Tukufu juu ya dhuluma, najis na umwagaji damu wa muislam kama alivyofanyiwa Ismael iko wazi.

    Chonde naomba msaada wa picha na makazi rasmi ya huyu Merry Chatanda na wale polisi waliomuua Ismael jijini Arusha.

    Sina amani mpaka nitakapoondoa dhambi hii dhidi ya uislam kwa mkono wangu mwenyewe. Na BAKWATA watuombe radhi mapema.
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kichwa chako kimekaa sawa lakini? Naona umeshaanza kuichakachua mada hii nzuri!
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    msisahau huyu ni Alkaeda by training . Sio jina lake
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole mkuu na hasira. kumbuka hasira hasara by the time akili inatulia ndo unajuta kwanini umefanya kitendo kibaya na utaanza kujilaumu, tuliza akili kwanza na utafakari
     
  13. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anaonekana vizuri?
     

    Attached Files:

  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anaonekana ni kimada wa mtu flani hapo CCM ndo maana ana kiburi namna hiyo lkn tutamnyoosha tuuu
     
  15. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh; si mali kitu!
     
  16. Q

    Quick Senior Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eeh eeh hii ni picha ya mzimu wa nsyuka ? Au macho yangu yananidanganya?.,,nasikia alikuwa miss tz 1991 is it not?
     
  17. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,368
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Actually nimemwona huyu mama kwenye magazeti na kasura kake ka mvuto fulani ila roho yake ya shetani. Hafai! Hivi hakuna mdau anayeweza kutu patia kafoto wadau washughulike?
     
  18. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    We we we!!! Chitanda ni Mrembo sana ila roho yake tu ndio tofauti. Hata jina linasapoti, mambo ya chitandani ndo sijui.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa anashirikisha ubongo kweli?
     
  20. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unajua katika ujio wa mitume kutoka mbali,ukifuatilia hadithi za bibilia,utakuta kuna mitume wametumwa kwenda kuokoa na wengine kwenda kurekebisha mambo fulanifulani.Sasa huyu sijui kwanza nimwite nani kwani nae hapa Arusha ni wakuja kutoka Tanga,na sijui katumwa kuja kuokoa au kuangamiza...!!Huyu si mtume ila ni shetani anahitaji damu za watu,kwani hana hata moja jema alilolisemaga na kulitenda hadi sasa.Amekua kuchocheo cha fujo.Sura yake haifanani na matendo yake na kauli zake hata.Labda leo atakuwa anahudhuria maazishi ya wapiganaji wetu sijui...Na akufika huko ataleta shida kubwa zaidi kwa wanaoijua sura yake hawataweza kuvumilia kumwona.Chamoto kitamwakia.
     
Loading...