Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya kuiombea taa neshiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katawa, Oct 14, 2011.

  1. k

    katawa Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Fumba macho tafadhali.
    Baba yetu uliye Magogoni.
    Jina lako litumike kuwang'oa wazembe ktk utendaji wa taa neshiko,
    Ufalme wako uwaangazie walala hoi,
    Umeme uwakao magogoni upatikane tandale kwa mfuga mbwa.
    Utupatie haki yetu ya kupata umeme kila siku,
    usiwasamehe wazembe ktk utendaji,kama wao wasivyowaonea huruma walalahoi,
    Usikubali simbion watutie majaribuni kwa miaka 20 sasa na wakati wa kuhamisha milki yao,
    Amen
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh!!!
     
Loading...