Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya Bwana...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by WISDOM SEEDS, Jul 18, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto mdogo wa umri kati ya miaka nane na kumi aliyeishi na wazazi wenye kupenda sana dini,
    walimfundisha jinsi ya kusali sala ya bwana, ambayo aliambiwa kuwa lazima awe anasali kila siku usiku
    kabla ya kulala. Ili asiisahau walimwandikia kwenye karatasi. Alisali kwa siku kadhaa akachoka na kuamua
    kuibandika kwenye ukuta jirani na kitanda chake, ikawa kila anapotaka kulala huinyooshea kidole na
    kusema, "Mungu mi' nimechoka utasoma mwenyewe..." kisha anapanda kitandani na kulala.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha....NICE.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh, hii kali mkuu.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa, huyo Chalii kweli Nunda
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    got another crap again...,hata vichekesho vinahitaji elimu..,
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujacheka sababu hujaelewa au?
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona huelewi basi wewe si mlengwa... kwani mtoto halali na pesa yake ni nepi tu
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah leo mmeamua kunivunja mbavu!! Hahahahaha!!
     
Loading...