Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala ya baba yetu kisharobaro

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The only, Jul 15, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    BABA YETU KISHAROBARO

    Baba yetu unasizi majuu ,jinalako lihit sana utusome na mamkate mabaga na mazagazaga..utupotezee tukiharibu baab kama na sisi tunavowachukulia poa washkaji wakizingua, one time nini usitupe masoo ya kutupimia na utuokoe kwenye masoo ,ameen meen
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ndugu, wenyewe masharouharo wanaweka neno "men" kila mwisho wa sentensi!!
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hiiiiiiaaa..,!!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ooo mammmaaa!!!
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    tusifanye utani na maswala ya kiimani jamani
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wakati wa kushiriki sakramenti..

    Padri vipi mrija meen

    Na baada ya kupata sakramenti..

    Hey meeen, naomba tisu meeen,


    Kupiga magoti kwa maungamo..

    Wazee wa kanisa..., hakuna sponchi meeen,
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    oooh....!!mmmaaa...ma!!
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mungu Hadhihakiwi, Ushindwe na Ulegee kwa Jina lipitalo Majina Yote.!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kijana umepotea na unahitaji sala ya toba, una kashifu imani yetu ushindwe na upotee katika uso wa dunia
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napita tu wakuu!!
     
  11. The only

    The only JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    brother imeandikwa usilaani nawe utalaaniwa .mimi nakutakia fanaka na udumu salama usoni mwa dunia
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa, that was so funny meeeen.......
    Wakuu hapa tunajifurahisha na hakuna mtu aliyekusudia kumkwaza Mungu..
    Acheni kumhukumu mleta mada manake hata vitabu vinatuonya, tusihukumu ili nasi tusihukumiwe..
     
  13. k

    kifuniboy Senior Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    another crap in the box..,
     
  14. m

    mtozwaushuru Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    it isnt fun! mwogopeni Mingu jamani. hamuoni laana inavyotupiga? ni shauri ya hofu ya Mungu kukosekana hasa kwa wale tuliowapa dhamana ya kutuongoza. Mmemsikia Rev. Adamhajj Mohammed?
     
Loading...