Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala kuombea chupi ya mume baada ya kuifua: KWA WANAWAKE TU!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkare, Jun 16, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naiombea chupi ya mume wangu, naitasaka kwa damu yako, anapotoka katika nyumba hii ivaliwe hapa na ivuliwe hapa tu. Kama ataivua sehemu nyingine tofauti na nyumbani kwangu baba iwe kwa ajili ya haja ndogo au kubwa tu. Naikabidhi ikiwa safi nilivyoifua mwenyewe naomba irudi safi niifue mwenyewe...Ameen.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amen..ikienda nyumba ndgo naye anaiombea pia;
    naifunga chup ya buz langu irud kwa mkewake salama na wala asijeshtuka km namchuna mmewe..mapenz yetu yadumu..haloooooo!!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh!..wangekuwa wa mama wote wanasali hivyo nguvu ya ibilisi ingeshindwa!.
     
  4. M

    Mkare JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Ha ha ha... Noma
     
  5. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha kuivua nusu mlingoti au kuivua yote?? Anaweza akakutana na Bhoke wakapiga gemu kwenye buti la gari bila kuvua chupi, anaiteremsha kidogo tu size ya kutoa kichwa pekee. Mi nadhani muombee yeye usiiombee chupi
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh Atakoma kuringa!..kila pembe watu wanae tu!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh awa bnadamu kwan wana dogo..ukizindika nayeye anazndika ukisali yeye anaswali..
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wataalamu wa vodafasta hawana haja ya kuvua ni kupekenyua upande tu meli ina tua bandalini!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wewe ni nyumba ndogo...
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mkare babushka kweli we ni mnoma kinoma ile kinomanoma
     
  11. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmmh. Mi napita tu...
     
  12. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimecheka kwa tabasamu
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    naifarakanisha chupi hii na wezi wa mume wangu. kila waionapo wamuoone nae hana maana wala hana pesa. namkomboa mume wangu kwa damu ya yesu,kutoka kwenye utumwa wa dhambi. namvika roho ya usafir wa mwili na roho. nampatanisha na hofu ya mungu,aheshimu ndoa yake kama mm ninavyoheshimu ndoa yangu. in jesus name,ameen!
     
  14. m

    mende dume2 Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkare, umeshtukia ukiandika kwa wanawake tu, wanaojaa kuisoma msj ni wanaume? hapo sasa........
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kutendewa mazuri,tenda mazuri kwanza,usikomae kumlinda mumeo wakati we mwenyewe 'call box'.
     
  16. A

    Adam waTZ Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dahhh kweli mama anampenda mmewe dah!! Mpaka huruma.
     
  17. P

    Patflax jr Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wakati akisali hvyo hakumbuki kuwa mumewe yuko nyumba ndogo akiombewa na wachunaji?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kweli JF mwisho wa yote.... hadi chupi inachapiwa ombi???

    aisee.........:A S 114::A S 114:
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkare ni mkare sana aisee
     
  20. s

    sirgeorge Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu ongezea pia na kama akienda kuchoma sindano hospitali.
    Ila hii sala haitakuwa valid kwa wamasai! Unajua ni kwa sababu gani?
     
Loading...